Thiết bị xử lý không khí Ziaino Panasonic F-JPU70A là một trong những sản phẩm tiên tiến nhất của Panasonic trong lĩnh vực làm sạch không khí. Với công nghệ hiện đại và tính năng thông minh, F-JPU70A không chỉ giúp loại bỏ các hạt bụi và vi khuẩn mà còn cải thiện chất lượng không khí tổng thể trong không gian sống của bạn
Điểm ưu việt của thiết bị xử lý không khí Ziaino Panasonic F-JPU70A
– Công nghệ thanh lọc Ziaino
Máy lọc không khí Ziaino dùng công nghệ ziaino™ là một loại axit hypoclorơ được tạo ra từ muối và nước. Loại bỏ mùi vật nuôi và chất thải, ức chế vi khuẩn và vi-rút. Làm sạch toàn bộ không gian

– Khử mùi liên tục
Máy lọc không khí Panasonic đi kèm với một bình chứa nước 7 lít. Cho phép thiết bị hoạt động liên tục trong khoảng 14 giờ ở tốc độ trung bình. Giảm thiểu thời gian và nguồn lực cần thiết cho hoạt động khử trùng định kỳ theo cách thủ công
– Kháng khuẩn hiệu quả
Lọc không khí Pana giúp tiêu diệt lên đến 99% một số loại virus độc hại trong không khí. Ức chế vi khuẩn và vi-rút lơ lửng trong không khí cũng như bám dính vào đồ đạc trong phòng

– Tiện ích thông minh
Máy lọc không khí Panasonic F-JPU70A trang bị các tính năng thông minh. Như cảm biến chất lượng không khí tự động và chế độ hoạt động tự động. Nó có thể tự động điều chỉnh cài đặt lọc dựa trên chất lượng không khí thực tế
– Hiệu suất mạnh mẽ
Máy hút ẩm lọc không khí Panasonic hoạt động hiệu quả trong phòng có diện tích lên đến 93 m² (1.000 ft²). Giúp giữ cho mọi ngóc ngách của không gian nhà bạn luôn sạch sẽ ngay cả khi được bố trí trong các phòng lớn

– Điều chỉnh dễ dàng
Máy lọc không khí Panasonic F-JPU70A làm sạch không khí ngay trong tầm tay của bạn. Có 3 mức lựa chọn cường độ điện phân.. Cùng với lựa chọn 3 tốc độ, thiết bị có thể làm sạch không khí hiệu quả trong nhiều môi trường khác nhau
Thông số kỹ thuật của thiết bị xử lý không khí Ziaino Panasonic F-JPU70A
| Thương hiệu | Panasonic |
| Mã sản phẩm | F-JPU70A |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất sứ | Nhật Bản |
| Phạm vy hoạt động | 92m² |
| Cảm biến sensor | Bụi và Mùi – Độ ẩm – Ánh sáng – Chuyển động |
| Lưu lượng gió | 7 (m3⁄ phút) |
| Công suất | 72W |
| Độ ồn | 49(dBA) |
| Loại lưới lọc | Bộ lọc bụi bẩn, Bộ lọc khử trùng, Cụm chống nấm mốc |
| Loại động cơ | Động cơ DC |
| Công nghệ lọc | Điện phân muối, Non-NanoeTM |
| Dung tích | 7.8 lít |
| Thời gian vận hành liên tục khi bình chứa đầy nước | 9.6h (chế độ cao), 14h (chế độ trung bình), 22.6h (chế độ thấp) |
| Chỉ báo | Báo lỗi- cửa mở – trạng thái – xả nước – thêm nước – xác nhận nạp muối – thay điện cực – đến lúc cần vệ sinh máy |
| Chế độ | Hút gió 3 chiều – Chế độ tự động – Đo mức độ ô nhiễm – Chế độ Turbor -Báo thay bộ lọc – Khóa trẻ em |
| Tuổi thọ bộ lọc | 10 năm |
| Kích thước | 730 x 510 x 307 mm (CxRxS) |
| Chức năng khác | Tự động vệ sinh bên trong máy |
| Điện áp | 220V |
Bảng giá máy lọc không khí Panasonic chính hãng

Nơi mua lọc không khí Panasonic F-JPU70A chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm máy nước nóng, đèn led, thiết bị điện, quạt máy, đèn bàn, quạt hút, máy bơm.. Và nhiều sản phẩm khác

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.
Sản phẩm thường mua cùng



































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.