Đôi nét về đèn chống cận Panasonic HHGLT0339BU88
Với thiết kế hiện đại, nhỏ gọn tiện lợi, chất liệu bền bỉ, tiết kiệm điện. Đèn chống cận Panasonic HHGLT0339BU88 công suất 3.5W sở hữu chip LED RG0 loại bỏ ánh sáng xanh. Đèn bàn Panasonic ngày càng được ưa chuộng và tin dùng rộng rãi
Có 2 màu sắc lựa chọn, phù hợp sở thích, hài hòa không gian
Đèn bàn HHGLT0339WU88: Màu Trắng
Đèn bàn HHGLT0339BU88: Màu Đen

Các ưu điểm của đèn chống cận Panasonic HHGLT0339BU88 Đen 3.5W
Ánh sáng chất lượng
Đèn bàn Panasonic HHGLT0339BU88 sử dụng bóng LED cao cấp với công suất 3.5W. Mang lại ánh sáng tự nhiên không chói, không nhấp nháy và không gây mỏi mắt
Thiết kế tiện lợi
Đèn học Panasonic có thiết kế hiện đại với thân đèn mỏng, linh hoạt, dễ dàng điều chỉnh góc chiếu sáng theo nhu cầu. Màu sắc trang nhã. Tích hợp giá đỡ điện thoại. Nút điều khiển cảm ứng hiện đại
Đa dạng ứng dụng
Đèn để bàn được sử dụng để học tập, làm việc, đọc sách, trang điểm,.. kể cả dùng làm đèn ngủ để bàn, mang đi cắm trại, dã ngoại,..
Chất liệu bền bỉ
Đèn học chống cận được chế tạo từ các vật liệu chất lượng, bền bỉ, chịu lực tốt và có tuổi thọ cao. Bóng LED có tuổi thọ lên đến 20,000 giờ. Giúp bạn yên tâm sử dụng lâu dài mà không lo thay thế thường xuyên
Chống cận tốt cho mắt
Đèn học để bàn trang bị Chip LED RG0 không có ánh sáng xanh có hại. Bảo vệ mắt khỏi mỏi mệt và căng thẳng. Điều này đặc biệt quan trọng đối với những người làm việc nhiều giờ liền trước máy tính

Thông số kỹ thuật của đèn chống cận Panasonic HHGLT0339BU88 Đen 3.5W
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | HHGLT0339BU88 |
| Công suất | 3.5W |
| Quang thông | 150 lm |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | Ánh sáng trắng, Ánh sáng trung tính, Ánh sáng vàng |
| Điều chỉnh sáng | 6 cấp độ |
| Chất liệu | Nhựa cao cấp |
| Loại công tắc | Điều khiển cảm ứng |
| Chip LED | RG0 |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| CRI | 80 |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | L204 x W52 x H266 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bảng giá đèn bàn học Panasonic

Nơi mua đèn để bàn Panasonic HHGLT0339BU88 – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm quạt hút âm , quạt trần, máy nước nóng trực tiếp, máy nước nóng gián tiếp. ổ cắm công tắc, đèn ốp trần, đèn chiếu điểm, đèn âm trần, đèn bàn,…
Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN – ĐIỆN LẠNH PHAN DƯƠNG MINH
Showroom: 40 đường số 12, phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TPHCM
Liên hệ qua hotline 0937967269 hoặc trang web
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.




























































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.