Đèn LED thanh âm trần Paragon PASD40L công suất 40W là thiết bị chiếu sáng được ứng dụng như item trang trí không gian. Với thiết kế dạng tuyến tính, chất lượng ánh sáng cao cấp, an toàn, lắp âm trần hiện đại. Mang bạn đến không gian sang trọng và tiện nghi hơn
Ưu điểm của đèn LED thanh âm trần Paragon PASD40L 40W
Thiết kế theo yêu cầu
Đèn LED thanh PAS Series là dòng đèn có thể đặt hàng từ Paragon. Bạn có thể tùy chọn custom mẫu đèn của riêng mình như điều chỉnh kích thước, màu vỏ, màu ánh sáng, thiết kế mặt đèn,…
Sử dụng Chip LED Bridgelux/Osram
Đèn led thanh nhôm âm trần Paragon dùng chip LED Bridgelux/Osram cung cấp ánh sáng chất lượng cao, đều màu và không gây chói mắt. Không phát ra tia UV, không gây nóng không gian. Và giúp tiết kiệm đáng kể điện năng so với các loại đèn truyền thống

Sử dụng an toàn, lâu bền
Đèn LED thanh nhôm được thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN 60598, đảm bảo an toàn điện tuyệt đối. Tuổi thọ lên đến 25,000 giờ chiếu sáng
Nhiều lựa chọn màu ánh sáng
Đèn thanh LED Paragon cho phép bạn tùy chỉnh không gian chiếu sáng theo ý thích và nhu cầu sử dụng. Từ vàng 3000K, trung tính 4200K đến trắng 6500K
Tản nhiệt bằng hợp kim nhôm cao cấp
Đèn trang trí làm bằng vật liệu hợp kim nhôm phủ sơn tĩnh điện. Giúp đèn tản nhiệt nhanh, hoạt động bền bỉ và chống rỉ hiệu quả lâu dài
Dễ lắp đặt và bảo trì
Led thanh nhôm âm trần thiết kế gọn nhẹ dễ dàng lắp đặt và bảo trì. Dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh sẵn sàng hỗ trợ bạn, đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu

Thông số kỹ thuật của đèn LED thanh âm trần Paragon PASD40L 40W
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PASD40L |
| Công suất | 40 W |
| Quang thông | 3200 Lm |
| Màu ánh sáng | 3000K, 4200K, 6500K |
| Hiệu suất | 80 Lm/W |
| Điện áp | AC220~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 25,000 H |
| Hệ số công suất | 0.9 |
| IP | 20 |
| CRI | 80Ra |
| Chip LED | Bridgelux/Osram |
| Kích thước | 1180 x 66.8 x 45 mm |
| Bảo hành | 2 năm |
Giá đèn LED thanh PASD Series Paragon

Nơi mua đèn led thanh PASD40L- Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn khấn cấp, đèn thoát hiểm, đèn nhà xưởng, đèn phòng nổ, đèn pha, đèn chiếu điểm, đèn sân vườn và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.











































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.