Máy hút ẩm không khí đến từ thương hiệu uy tín Panasonic F-YCT14V công suất 230W đã trở thành một thiết bị không thể thiếu trong việc duy trì không khí trong lành và khô ráo trong không gian sống của chúng ta. Được ưa chuộng và tin dùng nhờ tính năng hiện đại, chức năng hẹn giờ và tiết kiệm điện
Ưu điểm của máy hút ẩm không khí Panasonic F-YCT14V
– Thiết kế hiện đại, bền bỉ
Máy hút ẩm lọc không khí Panasonic thiết kế gọn nhẹ, dễ dàng di chuyển và lắp đặt trong các không gian khác nhau như phòng khách, phòng ngủ hay văn phòng làm việc. Với chất liệu chắc chắn và độ bền cao, cam kết cung cấp hiệu suất ổn định, màng lọc 4 trong 1 tuổi thọ đến 3 năm

– Hiệu suất cao, tiết kiệm điện
Với công suất 230W, máy hút ẩm không khí Panasonic F-YCT14V có khả năng loại bỏ độ ẩm dư thừa từ không gian một cách hiệu quả. Điểm đặc biệt của sản phẩm này là khả năng tiết kiệm năng lượng,tự động và tự động tắt nguồn khi thùng chứa nước đầy
– Nhiều chế độ tùy chỉnh
Với công nghệ hiện đại, máy hút ẩm Pana mang đến sự tiện nghi hơn với các chế độ điều chỉnh độ ẩm tự động, hẹn giờ tắt ( 2,4,8 tiếng), quạt , lọc không khí,..

Máy hút ẩm không khí Panasonic F-YCT14V khử mùi hiệu quả
– Tiện dụng, tốt cho sức khỏe
Máy hút ẩm Panasonic với màng hình LCD hiển thị thông số dễ dàng kiểm soát độ ẩm phòng. Loại bỏ độ ẩm trong không khí bằng cách sử dụng công nghệ hút ẩm 3 chiều. . Sử dụng công nghệ Nanoe-G để khử trùng không khí và ngăn ngừa sự phát triển của vi khuẩn
– Dễ sử dụng và bảo trì
Máy lọc không khí hút ẩm có thiết kế đơn giản và dễ sử dụng, đồng thời cũng dễ dàng tháo rời để vệ sinh và bảo trì.. Bạn có thể tự lắp hoặc dịch vụ lắp đặt tại nhà của Phan Dương Minh luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn
Thông số kỹ thuật của máy hút ẩm không khí Panasonic F-YCT14V
| Thương hiệu | Panasonic |
| Mã sản phẩm | F-YCT14V |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Phạm vy hoạt động | 35m² |
| Khả năng hút ẩm (30oC/80%) | 14 (L/ngày) |
| Công suất | 230W |
| Loại máy nén | Sử dụng máy nén lạnh |
| Bình chứa | 2.5 (L) |
| Hẹn giờ tắt | 2/4/8 (tiếng) |
| Báo độ ẩm | Có |
| Báo đầy bình chứa | Có |
| Loại lưới lọc | Màng lọc 4 trong 1, Màng lọc bụi thô |
| Chế độ hoạt động | Chế độ hút ẩm liên tục, Chế độ kiểm soát độ ẩm tự động, Chế độ quạt |
| Kích thước | C580 x R300 x S215 (mm) |
| Tuổi thọ bộ lọc | 3 năm (Màng lọc 4 trong 1) |
| Khối lượng | 11.5kg |
| Điện áp | 220V |
Bảng giá máy hút ẩm Panasonic chính hãng

Nơi mua lọc không khí hút ẩm Panasonic F-YCT14V chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm máy nước nóng, đèn led, thiết bị điện, quạt máy, đèn bàn, quạt hút, máy bơm.. Và nhiều sản phẩm khác

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.
Sản phẩm thường mua cùng





































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.