Máy hút ẩm Panasonic F-YCT10V công suất 220W giúp bạn phòng tránh các bệnh như cảm cúm và cúm vẫn luôn tồn tại trong gia đình bạn. Mang đến không khí trong lành, độ ẩm ổn định, nâng cao sức khỏe người sử dụng
Ưu điểm của máy hút ẩm Panasonic F-YCT10V 220W
– Thiết kế hiện đại, bền bỉ
Máy hút ẩm lọc không khí Panasonic thiết kế gọn nhẹ, dễ dàng di chuyển và lắp đặt trong các không gian khác nhau như phòng khách, phòng ngủ hay văn phòng làm việc. Với chất liệu chắc chắn và độ bền cao, cam kết cung cấp hiệu suất ổn định, màng lọc 4 trong 1 tuổi thọ đến 3 năm

– Hiệu suất cao, tiết kiệm điện
Với công suất 220W, máy hút ẩm không khí Panasonic F-YCT10V có khả năng loại bỏ độ ẩm dư thừa từ không gian một cách hiệu quả. Điểm đặc biệt của sản phẩm này là khả năng tiết kiệm năng lượng,tự động và tự động tắt nguồn khi thùng chứa nước đầy
– Tiện dụng, tốt cho sức khỏe
Máy hút ẩm không khí với màng hình LCD hiển thị thông số dễ dàng kiểm soát độ ẩm phòng. Loại bỏ độ ẩm trong không khí bằng cách sử dụng công nghệ hút ẩm 3 chiều. Điều chỉnh độ ẩm, giúp duy trì mức độ ẩm phù hợp trong không gian. Sử dụng công nghệ Nanoe-G để khử trùng không khí và ngăn ngừa sự phát triển của vi khuẩn

– Dễ sử dụng và bảo trì
Máy lọc không khí hút ẩm có thiết kế đơn giản và dễ sử dụng, đồng thời cũng dễ dàng tháo rời để vệ sinh và bảo trì.. Bạn có thể tự lắp hoặc dịch vụ lắp đặt tại nhà của Phan Dương Minh luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn
Thông số kỹ thuật của máy hút ẩm Panasonic F-YCT10V 220W
| Thương hiệu | Panasonic |
| Mã sản phẩm | F-YCT10V |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Phạm vy hoạt động | 25m² |
| Khả năng hút ẩm (30oC/80%) | 10 (L/ngày) |
| Công suất | 220W |
| Loại máy nén | Sử dụng máy nén lạnh |
| Bình chứa | 2.5 (L) |
| Báo đầy bình chứa | Có |
| Loại lưới lọc | Màng lọc bụi thô |
| Chế độ hoạt động | Chế độ hút ẩm liên tục, Chế độ kiểm soát độ ẩm tự động |
| Kích thước | C530 x R293 x S230 (mm) |
| Tuổi thọ bộ lọc | 3 năm (Màng lọc 4 trong 1) |
| Khối lượng | 13kg |
| Điện áp | 220V |
Để sử dụng máy hút ẩm Panasonic F-YCT10V, bạn có thể thực hiện các bước sau:
Đặt máy hút ẩm ở một vị trí thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp và nơi có độ ẩm cao.
Kết nối dây điện và đặt nước vào bình chứa nước ở phía sau máy. Lưu ý không đổ quá nước so với dung tích bình chứa nước được chỉ định.
Nhấn nút nguồn để bật máy.
Nhấn nút “Mode” để chọn chế độ hoạt động mong muốn. Máy có các chế độ “Auto”, “Low”, “High” và “Laundry”.
Chọn mức độ độ ẩm mong muốn bằng cách nhấn nút “Humidity”. Máy có thể thiết lập độ ẩm từ 40% đến 70%.
Đợi và theo dõi độ ẩm trong phòng. Khi độ ẩm đạt mức mong muốn, máy sẽ tự động ngắt điện hoặc chuyển sang chế độ duy trì độ ẩm.
Để làm sạch bộ lọc không khí, hãy tháo ra và rửa bằng nước sạch. Lưu ý thay thế bộ lọc theo chu kỳ định kỳ
Chú ý:
Để đảm bảo hiệu quả và độ bền máy, hãy sử dụng nước sạch hoặc nước cất, tránh sử dụng nước nhiễm bẩn hoặc có muối.
Để tránh tai nạn và đảm bảo an toàn cho máy và người sử dụng, hãy tuân thủ các hướng dẫn và cảnh báo an toàn được ghi trên máy
Bảng giá máy hút ẩm Panasonic chính hãng

Nơi mua lọc không khí hút ẩm Panasonic F-YCT10V chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm máy nước nóng, đèn led, thiết bị điện, quạt máy, đèn bàn, quạt hút, máy bơm.. Và nhiều sản phẩm khác

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.
Sản phẩm thường mua cùng


































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.