Máy lọc không khí bù ẩm Panasonic F-VXV70A dùng công nghệ Nanoe TM và bộ lọc HEPA có thể hoạt động trong không gian có diện tích lên đến 52m². Khử mùi, đẩy lùi bụi bẩn, vi khuẩn và nấm mốc. Mang đến không gian sạch sẽ, trong lành và thoải mái
Ưu điểm của máy lọc không khí bù ẩm Panasonic F-VXV70A
– Công nghệ lọc Nanoe X hiện đại
Máy lọc không khí nanoe x dùng hạt nước (5-20nm) chứa nhiều gốc hydroxyl. Thiết bị nanoe™ giải phóng các hạt nước này để ức chế vi-rút, vi khuẩn, mùi hôi và chất gây dị ứng một cách hiệu quả

– Màng lọc kháng bụi HEPA
Máy lọc không khí Panasonic dùng màn lọc hiện đại. Giữ không gian luôn sạch nhờ loại bỏ ≧ 99,97%* các hạt bụi có kích thước 0,3 μm. Ngoài ra, máy lọc không khí được trang bị 3 công nghệ tiên tiến
– Kháng khuẩn hiệu quả
Lọc không khí Pana giúp tiêu diệt lên đến 99% một số loại virus độc hại trong không khí như virus Covid 19, virus cúm mùa. Bảo vệ sức khỏe người dùng
– Công nghệ Econavi tiết kiệm điện
Máy lọc không khí Panasonic F-VXV70A sẽ vận hành với công suất tối ưu giúp tiết kiệm điện mà vẫn đảm bảo mọi hoạt động diễn ra trơn tru. Thông qua cảm biến mùi và cảm biến bụi trong nhà để nghiên cứu mốc thời gian và cường độ ô nhiễm

– Công nghệ Mega Catcher hút sạch bụi bẩn
Máy hút ẩm lọc không khí Panasonic dùng công nghệ Mega Catcher sẽ giúp hút sạch bụi trong phạm vi 30cm từ mặt sàn. Bảo vệ sức khỏe trẻ nhỏ và thú cưng
– Thiết kế hiện đại, dễ lắp đặt
Máy lọc không khí Panasonic F-VXV70A làm sạch không khí ngay trong tầm tay của bạn. Nanoe™ X sẽ được giải phóng bằng cách chỉ cần nhấn nút nguồn ở mặt trên của Máy phát nanoe™ X
Thông số kỹ thuật của máy lọc không khí bù ẩm Panasonic F-VXV70A
| Thương hiệu | Panasonic |
| Mã sản phẩm | F-VXV70A |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất sứ | Trung Quốc |
| Phạm vy hoạt động | 52m² |
| Cảm biến sensor | Bụi và Mùi – Độ ẩm – Ánh sáng – Chuyển động |
| Lưu lượng gió | 6.7 (m3⁄ phút) |
| Công suất | 66W |
| Độ ồn | 54 (dBA) |
| Loại lưới lọc | HEPA |
| Loại động cơ | Động cơ DC |
| Công nghệ lọc | Nanoe TM |
| Chế độ | Hút gió 3 chiều – Đo mức độ ô nhiễm – Chế độ tự động – Chế độ ngủ (8 giờ) -Báo thay bộ lọc – Khóa trẻ em- Chế độ Econavi |
| Tuổi thọ bộ lọc | 10 năm |
| Kích thước | C636 x R398 x S265 (mm) |
| Điện áp | 220V |
Bảng giá máy lọc không khí Panasonic chính hãng

Nơi mua lọc không khí Panasonic F-VXK70A chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm máy nước nóng, đèn led, thiết bị điện, quạt máy, đèn bàn, quạt hút, máy bơm.. Và nhiều sản phẩm khác

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.
Sản phẩm thường mua cùng







































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.