Bóng đèn chống ẩm lắp âm trần Panasonic NNV70027WE1A công suất 9W ánh sáng vàng ấm cúng, sang trọng và tinh tế thích hợp cho ban công, hay các khu vực ngoài trời có mái che hoặc nhà bếp, nhà vệ sinh,..
Đèn Downlight DN 2G loại chống ẩm IP44 của Panasonic công suất 9W đa dạng lựa chọn màu ánh sáng
Đèn downlight ánh sáng vàng: NNV70027WE1A
Đèn downlight ánh sáng trung tính: NNV70087WE1A
Đèn downlight ánh sáng trắng: NNV70077WE1A
Ưu điểm của bóng đèn chống ẩm âm trần Panasonic NNV70027WE1A
Thiết kế sang trọng
Đèn Downlight âm trần Panasonic có thiết kế hiện đại, sang trọng, tinh tế, phù hợp với nhiều phong cách trang trí nội thất khác nhau
Ánh sáng tốt cho mắt
Đèn LED âm trần DN 2G dùng chip LED RG0 không phát ra ánh sáng xanh. Điều này giúp bảo vệ mắt, tránh mỏi mắt

Chống Nước IP44
Với chỉ số chống nước IP44, đèn downlight Panasonic đảm bảo khả năng chống nước và bụi bẩn hiệu quả. Điều này giúp đèn hoạt động tốt trong môi trường ẩm ướt, thích hợp lắp đặt trong các khu vực như phòng tắm, ban công, hay các khu vực ngoài trời có mái che
Tiết kiệm điện năng
Đèn LED trần nhà được sản xuất theo dây chuyền công nghệ tự động hóa với máy móc, chip LED hiện đại. Đảm bảo chất lượng và độ bền cao, tiết kiệm điện – thiện với môi trường
Ứng dụng đa dạng
Đèn LED Downlight Panasonic được ứng dụng nhiều không gian, theo nhiều phong cách, quy mô khác nhau. Từ cổ điển đến hiện đại, từ nhà ở dân dụng đến nhà hàng, khách sạn, resort, siêu thị,…

Độ bền cao
Đèn âm trần được làm bằng chất liệu cao cấp, thiết kế chắc chắn, chống nước IP44, thoát nhiệt hiệu quả. Đảm bảo đèn hoạt động bền bỉ đến 20,000 giờ chiếu sáng
Dễ dàng lắp đặt, bảo trì
Đèn downlight với nguồn tích hợp sẵn dễ dàng lắp đặt, bảo trì. Người dùng có thể tự lắp theo chỉ dẫn hoặc Phan Dương Minh sẽ hỗ trợ bạn để tối ưu công năng

Thông số kỹ thuật của bóng đèn chống ẩm âm trần Panasonic NNV70027WE1A
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NNV70027WE1A |
| Công suất | 9W |
| Quang thông | 720 lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | Vàng 3000K |
| Bộ nguồn | Tích hợp |
| Chất liệu | Nhựa BPT (Thân đèn), Nhựa PC (Mặt đèn) |
| Kiểu dáng | Hình tròn |
| CRI | 80 |
| IP | 44 |
| Góc chiếu | 100° |
| Lỗ khoét | Ø90 mm |
| Kích thước | Ø109 x H32 mm |
Giá đèn downlight DN 2G Panasonic loại tròn đổi màu, chống ẩm

Nơi mua đèn âm trần Panasonic NNV70026WE1A – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm quạt hút âm , quạt trần, máy nước nóng trực tiếp, máy nước nóng gián tiếp. ổ cắm công tắc, đèn ốp trần, đèn chiếu điểm, đèn âm trần,…
Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN – ĐIỆN LẠNH PHAN DƯƠNG MINH
Showroom: 40 đường số 12, phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TPHCM
Liên hệ qua hotline 0937967269 hoặc trang web
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.