Cột đèn sân vườn Paragon PPOE30L công suất 30W thiết kế hiện đại, tiện lợi lắp đặt, bền bỉ chống nước IP65. Ánh sáng vàng sang trọng, chiếu sáng trung thực, tiết kiệm điện năng. Thích hợp lắ đặt sân vườn, khuông viên chung cư, công trình công cộng,..
Ưu điểm của cột đèn sân vườn Paragon PPOE30L 30W
– Thiết kế thẩm mỹ
Đèn sân vườn OLE140U27 được thiết kế với phong cách hiện đại, tinh tế, phù hợp với nhiều loại kiến trúc và phong cách ngoại thất khác nhau
– Chất lượng cao, bền bỉ
Vỏ ngoài của đèn led ngoài trời được làm từ hợp kim nhôm phủ sơn tĩnh điện, chống gỉ sét. Đạt chuẩn chống nước IP65, chịu được thời tiết khắc nghiệt, đảm bảo độ bền và tuổi thọ cao

– Hiệu suất chiếu sáng vượt trội, tiết kiệm điện
Với công nghệ LED tiên tiến, đèn LED chiếu sáng sân vườn tiêu thụ ít điện năng hơn so với các loại đèn truyền thống. Sử dụng chip LED hiện đại cho ánh sáng mạnh mẽ
– Ánh sáng mạnh mẽ, không tia UV
Đèn chiếu sáng ngoài trời Paragon không phát ra tia UV và hồng ngoại. Thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN 60598 an toàn điện. An toàn cho mắt và sức khỏe con người
– Dễ dàng lắp đặt,
Đèn led năng lượng cấu tạo đơn giản dễ lắp đặt, sử dụng và bảo trì. Dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh sẵn sàng hỗ trợ bạn, đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu

Thông số kỹ thuật của cột đèn sân vườn Paragon PPOE30L 30W
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PPOE30L |
| Công suất | 30 W |
| Hiệu suất | 70 Lm/W |
| Quang thông | 2500 Lm |
| Điện áp | AC220-240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 25000 H |
| Hệ số công suất | 0.9 |
| IP | 65 |
| CRI | 70 |
| Chip LED | Bridgelux/Epistar |
| Màu ánh sáng | 3000K |
| Bảo hành | 2 năm |
Bảng giá đèn LED sân vườn Paragon

Nơi mua đèn LED Paragon OLU140E27 – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn exit chống cháy nổ, đèn chiếu sáng phòng nổ, bóng đèn phòng nổ và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.







































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.