Đèn bàn học sạc tích điện Panasonic HHGLT0339W88L – Đèn học chống cận
Đèn bàn học sạc tích điện Panasonic HHGLT0339W88L công suất 5W là giải pháp tối ưu cho không gian học tập và làm việc. Với ánh sáng chất lượng cao, thiết kế hiện đại, tính năng sạc tiện lợi và an toàn cho sức khỏe. Đèn bàn Panasonic luôn được tin dùng rộng rãi
Có 2 màu sắc lựa chọn, phù hợp sở thích, hài hòa không gian
Đèn bàn HHGLT0339W88L : Màu Trắng
Đèn bàn HHGLT0339B88L : Màu Đen

Ưu điểm của đèn bàn học sạc tích điện Panasonic HHGLT0339W88L
Ánh sáng chất lượng cao
Đèn bàn Panasonic HHGLT0339W88L sử dụng bóng LED cao cấp với công suất 5W. Mang lại ánh sáng trắng tự nhiên không chói, không nhấp nháy và không gây mỏi mắt. Ánh sáng dịu nhẹ, đều màu giúp người dùng dễ dàng tập trung và giảm căng thẳng trong quá trình học và làm việc
Thiết kế hiện đại
Đèn học Panasonic có thiết kế hiện đại với thân đèn mỏng, linh hoạt, dễ dàng điều chỉnh góc chiếu sáng theo nhu cầu. Màu sắc trang nhã. Tích hợp giá đỡ điện thoại. Nút điều khiển cảm ứng hiện đại
Tiện dụng
Đèn để bàn được sử dụng để học tập, làm việc, đọc sách, trang điểm,.. kể cả dùng làm đèn ngủ để bàn, mang đi cắm trại, dã ngoại,..
Dùng Pin sạc tiện lợi
Với công nghệ tiên tiến, đèn học để bàn HHGLT0339W88L tiêu thụ ít điện năng, dùng pin sạc cổng USB tiện dụng. Dễ dàng mang đi, pin sạc dùng tối đa đến 5 – 6 tiếng
Độ bền cao
Đèn học chống cận được chế tạo từ các vật liệu chất lượng, bền bỉ, chịu lực tốt và có tuổi thọ cao. Bóng LED có tuổi thọ lên đến 20,000 giờ. Giúp bạn yên tâm sử dụng lâu dài mà không lo thay thế thường xuyên
Tính năng bảo vệ mắt
Đèn học Panasonic trang bị Chip LED RG0 không có ánh sáng xanh có hại. Bảo vệ mắt khỏi mỏi mệt và căng thẳng. Điều này đặc biệt quan trọng đối với những người làm việc nhiều giờ liền trước máy tính

Thông số kỹ thuật của đèn bàn học sạc tích điện Panasonic HHGLT0339W88L
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | HHGLT0339W88L |
| Công suất | 5W |
| Quang thông | 150 lm |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | Ánh sáng trắng, Ánh sáng trung tính, Ánh sáng vàng |
| Điều chỉnh sáng | 6 cấp độ |
| Cổng sạc | Micro USB |
| Loại công tắc | Điều khiển cảm ứng |
| Chip LED | RG0 |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| CRI | 80 |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | L204 x W52 x H266 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bảng giá đèn bàn học Panasonic
Nơi mua đèn để bàn Panasonic HHGLT0339W88L – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm quạt hút âm , quạt trần, máy nước nóng trực tiếp, máy nước nóng gián tiếp. ổ cắm công tắc, đèn ốp trần, đèn chiếu điểm, đèn âm trần, đèn bàn,…
Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN – ĐIỆN LẠNH PHAN DƯƠNG MINH
Showroom: 40 đường số 12, phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TPHCM
Liên hệ qua hotline 0937967269 hoặc trang web
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.

































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.