Đèn bàn làm việc Panasonic HH‑LT0221P19L – Chống cận, không ánh sáng xanh
Trong không gian làm việc hiện đại, ánh sáng đóng vai trò quan trọng trong việc cải thiện hiệu suất và bảo vệ sức khỏe của người sử dụng. Đèn bàn làm việc Panasonic HH-LT0221P19L công suất 4.5W là sản phẩm tối ưu mang lại ánh sáng chất lượng cao. Với thiết kế tinh tế và công nghệ tiên tiến, đây là lựa chọn lý tưởng cho không gian học tập và làm việc

Ưu điểm của đèn bàn làm việc Panasonic HH‑LT0221P19L 4.5W
Ánh sáng chất lượng cao
Đèn bàn Panasonic HH-LT0221P19L sử dụng bóng LED cao cấp với công suất 4.5W. Mang lại ánh sáng trắng tự nhiên không chói, không nhấp nháy và không gây mỏi mắt. Ánh sáng dịu nhẹ, đều màu giúp người dùng dễ dàng tập trung và giảm căng thẳng trong quá trình học và làm việc
Thiết kế hiện đại
Đèn học Panasonic có thiết kế hiện đại với thân đèn mỏng, linh hoạt, dễ dàng điều chỉnh góc chiếu sáng theo nhu cầu. Màu sắc trang nhã, phù hợp với nhiều phong cách nội thất
Ứng dụng đa dạng
Đèn để bàn được sử dụng để học tập, làm việc, đọc sách, trang điểm,.. kể cả dùng làm đèn ngủ để bàn
Pin sạc tiện lợi
Với công nghệ tiên tiến, đèn học để bàn HH-LT0221P19L tiêu thụ ít điện năng, dùng pin sạc cổng USB tiện dụng. Dễ dàng mang đi, pin sạc dùng tối đa đến 5 tiếng
Độ bền cao
Đèn học chống cận được chế tạo từ các vật liệu chất lượng, bền bỉ, chịu lực tốt và có tuổi thọ cao. Bóng LED có tuổi thọ lên đến 20,000 giờ. Giúp bạn yên tâm sử dụng lâu dài mà không lo thay thế thường xuyên
Tính năng bảo vệ mắt
Đèn học Panasonic trang bị Chip LED RG0 không có ánh sáng xanh có hại. Bảo vệ mắt khỏi mỏi mệt và căng thẳng. Điều này đặc biệt quan trọng đối với những người làm việc nhiều giờ liền trước máy tính

Thông số kỹ thuật của đèn bàn làm việc Panasonic HH‑LT0221P19L 4.5W
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | HH-LT0221P19L |
| Công suất | 4.5W |
| Quang thông | 170 lm |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Chất liệu | ABS/Nhôm (Thân đèn) |
| Điều chỉnh sáng | 3 cấp độ |
| Cổng sạc | Micro USB |
| Loại công tắc | Điều khiển cảm ứng |
| Chip LED | RG0 |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| CRI | 80 |
| Màu sắc | Đen, Hồng, Trắng |
| Kích thước | L134 x W145 x H677 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bảng giá đèn bàn Panasonic HH‑LT0221P19L

Nơi mua đèn để bàn Panasonic HH‑LT0221P19L – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm quạt hút âm , quạt trần, máy nước nóng trực tiếp, máy nước nóng gián tiếp. ổ cắm công tắc, đèn ốp trần, đèn chiếu điểm, đèn âm trần, đèn bàn,…
Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN – ĐIỆN LẠNH PHAN DƯƠNG MINH
Showroom: 40 đường số 12, phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TPHCM
Liên hệ qua hotline 0937967269 hoặc trang web
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.






























































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.