Đèn chiếu sáng sân vườn Paragon PPOX30L công suất 30W bên bỉ, chất lượng cao. Tôn lên vẻ đẹp tự nhiên của cây cỏ và các công trình tiểu cảnh. Thích hợp chiếu sáng ngoài trời, công viên, tiểu cảnh, sân vườn nhà ở, biệt thự, nhà hàng, khách sạn …
Ưu điểm nổi bật của đèn chiếu sáng sân vườn Paragon PPOX30L 30W
– Thiết kế tân cổ điển
Đèn sân vườn được thiết kế với phong cách tân cổ điển, tinh tế, phù hợp với nhiều loại kiến trúc và phong cách ngoại thất khác nhau. Tạo điểm nhấn và sự sinh động cho không gian sân vườn
– Độ bền cao, chống nước IP65
Vỏ ngoài của đèn led ngoài trời được làm từ hợp kim nhôm phủ sơn tĩnh điện, chống gỉ sét. Đạt chuẩn chống nước IP65, chịu được thời tiết khắc nghiệt, đảm bảo độ bền và tuổi thọ cao

– An toàn, tốt cho mắt
Đèn chiếu sáng ngoài trời Paragon không phát ra tia UV và hồng ngoại. Thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN 60598 an toàn điện. An toàn cho mắt và sức khỏe con người, thân thiện môi trường
– Hiệu suất chiếu sáng cao
Với công nghệ LED tiên tiến, đèn LED chiếu sáng sân vườn tiêu thụ ít điện năng hơn so với các loại đèn truyền thống. Sử dụng chip LED hiện đại cho ánh sáng mạnh mẽ
– Dễ dàng lắp đặt và bảo trì
Đèn led năng lượng cấu tạo đơn giản dễ lắp đặt, sử dụng và bảo trì. Dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh sẵn sàng hỗ trợ bạn, đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu

Thông số kỹ thuật của đèn chiếu sáng sân vườn Paragon PPOX30L 30W
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PPOX30L |
| Công suất | 30 W |
| Quang thông | 2476 Lm |
| Điện áp | AC220-240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 25000 H |
| Hệ số công suất | 0.9 |
| IP | 65 |
| CRI | 70 |
| Chip LED | Bridgelux/Epistar |
| Màu ánh sáng | 3000K |
| Bảo hành | 2 năm |
Bảng giá đèn trang trí sân vườn Paragon

Nơi mua đèn LED sân vườn Paragon PPOX30L – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn exit chống cháy nổ, đèn chiếu sáng phòng nổ, bóng đèn phòng nổ và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.







































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.