Đèn downlight 6W Panasonic NNP71250 là giải pháp chiếu sáng hiện đại, tiết kiệm điện năng và thân thiện với môi trường. Với thiết kế mỏng và đẹp mắt, đèn downlight Neo Slim Panasonic không chỉ là một thiết bị chiếu sáng mà còn là một phần của trang trí nội thất.
Đèn Downlight Neo Slim loại vuông, đơn sắc của Panasonic công suất 6W đa dạng lựa chọn màu ánh sáng
Đèn downlight ánh sáng vàng 3000K: NNP71254
Đèn downlight ánh sáng trung tính 4000K: NNP71250
Đèn downlight ánh sáng trắng 6500K: NNP71255
Ưu điểm của đèn downlight 6W Panasonic NNP71250 trung tính
Tính thẩm mỹ cao
Đèn Downlight âm trần Panasonic có thiết kế hiện đại, mỏng nhẹ. Thích hợp cả loại trần thấp, kiểu dáng tối giản
Uy tín, chất lượng cao
Đèn LED âm trần siêu mỏng Panasonic được sản xuất tại Indonesia, đảm bảo chất lượng và độ tin cậy cao. Với quy trình sản xuất hiện đại và kiểm tra chất lượng nghiêm ngặt, sản phẩm này luôn đạt tiêu chuẩn cao nhất về hiệu suất và độ bền

Chiếu sáng vượt trội
Đèn LED trần nhà đèn phát ra ánh sáng êm dịu, không gây chói, tạo cảm giác dễ chịu và thoải mái cho mắt. Ánh sáng từ đèn không chỉ sáng mà còn đều, không gây chói mắt, thích hợp cho nhiều không gian như phòng khách, phòng ngủ, văn phòng, hay nhà hàng
Ứng dụng đa dạng
Đèn LED Downlight Panasonic được ứng dụng nhiều không gian, theo nhiều phong cách, quy mô khác nhau. Từ cổ điển đến hiện đại, từ nhà ở dân dụng đến nhà hàng, khách sạn, resort, siêu thị,…
Độ bền cao
Đèn âm trần với công nghệ LED tiên tiến, đèn có thể hoạt động liên tục trong nhiều giờ mà không bị giảm chất lượng ánh sáng. Tuổi thọ đèn 20,000 giờ, thời gian sử dụng 8 tiếng/ngày đèn có độ bền lên đến 7 năm
Dễ dàng lắp đặt, bảo trì
Đèn downlight mỏng nhẹ tiện lợi lắp đặt, bảo trì. Người dùng có thể tự lắp theo chỉ dẫn hoặc Phan Dương Minh sẽ hỗ trợ bạn để tối ưu công năng

Thông số kỹ thuật của đèn downlight 6W Panasonic NNP71250 trung tính
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NNP71250 |
| Công suất | 6W |
| Quang thông | 420 lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | Trung tính 4000K |
| Bộ nguồn | Tách rời |
| Chất liệu | Thân đèn nhựa, đế nhôm tản nhiệt |
| Kiểu dáng | Hình vuông |
| CRI | 80 |
| IP | 20 |
| Góc chiếu | 120° |
| Lỗ khoét | 100×100 mm |
| Kích thước | 120×120 mm x H30 mm |
Giá đèn downlight Neo Slim Panasonic

Nơi mua đèn âm trần Panasonic NNP71250 – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm quạt hút âm , quạt trần, máy nước nóng trực tiếp, máy nước nóng gián tiếp. ổ cắm công tắc, đèn ốp trần, đèn chiếu điểm, đèn âm trần,…
Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN – ĐIỆN LẠNH PHAN DƯƠNG MINH
Showroom: 40 đường số 12, phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TPHCM
Liên hệ qua hotline 0937967269 hoặc trang web
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.

































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.