Đèn downlight EZ-M Panasonic NNNC7650088 siêu mỏng là sản phẩm chiếu sáng tiên tiến được thiết kế đặc biệt để phù hợp với các không gian trần thấp. Với độ dày chỉ 21mm, đèn không chỉ giúp tối ưu hóa không gian mà còn mang lại ánh sáng chất lượng cao, tiết kiệm năng lượng và thân thiện với môi trường
Đèn Downlight EZ-M loại đơn sắc của Panasonic công suất 6W đa dạng lựa chọn màu ánh sáng
Đèn downlight ánh sáng vàng 3000K: NNNC7650088
Đèn downlight ánh sáng trung tính 4000K: NNNC7655088
Đèn downlight ánh sáng trắng 6500K: NNNC7651088
Ưu điểm của đèn downlight EZ-M Panasonic NNNC7650088 6W vàng
Ánh sáng chất lượng cao
Đèn âm trần với chỉ số hoàn màu cao ,mang lại ánh sáng trắng trung thực, tự nhiên. Điều này không chỉ giúp bảo vệ mắt mà còn tạo cảm giác thoải mái, dễ chịu cho người sử dụng
Thiết kế siêu mỏng 21mm
Đèn Downlight âm trần Panasonic có thiết kế siêu mỏng với độ dày chỉ 21mm. Chinh phục được các không gian trần siêu thấp, tạo sự tiện dụng và thẩm mỹ cho ngôi nhà của bạn

Chất liệu cao cấp
Đèn LED âm trần siêu mỏng Panasonic làm từ hợp kim và nhựa cao cấp. Giúp đèn không chỉ bền bỉ mà còn chống ăn mòn và tản nhiệt tốt. Đảm bảo đèn có thể hoạt động ổn định và lâu dài
Tiết kiệm điện năng
Đèn LED Downlight Panasonic công nghệ LED tiên tiến giúp đèn tiêu thụ ít điện năng. Giúp giảm chi phí điện và góp phần bảo vệ môi trường
Dễ dàng lắp đặt, bảo trì
Đèn led trần nhà mỏng nhẹ tiện lợi lắp đặt, bảo trì. Người dùng có thể tự lắp theo chỉ dẫn hoặc Phan Dương Minh sẽ hỗ trợ bạn để tối ưu công năng

Thông số kỹ thuật của đèn downlight EZ-M Panasonic NNNC7650088 6W vàng
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NNNC7650088 |
| Công suất | 6W |
| Quang thông | 450 lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | Vàng 3000K |
| Bộ nguồn | Tách rời |
| Chất liệu | Thân đèn nhôm, mặt đèn nhựa cao cấp |
| Kiểu dáng | Hình tròn |
| CRI | 80 |
| IP | 20 |
| Góc chiếu | 120° |
| Lỗ khoét | Ø90mm |
| Kích thước | Ø98 x H22.5 mm |
Giá đèn downlight EZ-M Panasonic

Nơi mua đèn âm trần Panasonic NNNC7650088 – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm quạt hút âm , quạt trần, máy nước nóng trực tiếp, máy nước nóng gián tiếp. ổ cắm công tắc, đèn ốp trần, đèn chiếu điểm, đèn âm trần,…
Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN – ĐIỆN LẠNH PHAN DƯƠNG MINH
Showroom: 40 đường số 12, phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TPHCM
Liên hệ qua hotline 0937967269 hoặc trang web
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.




































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.