Đèn hắt tường vuông Panasonic HHBQ1005B88 ánh sáng trung thực, điều chỉnh góc chiếu linh hoạt, tuổi thọ bền bỉ. Thiết kế vuông vứt hiện đại, tối giản phù hợp mọi không gian. Mang đến sự đẳng cắp cho mọi không gian
Đèn ốp tường Panasonic có 2 màu lựa chọn
Đèn LED HHBQ1005W88: màu trắng
Đèn LED HHBQ1005B88: màu đen
Ưu điểm của đèn hắt tường vuông Panasonic HHBQ1005B88 Đen
Thiết kế vuông hiện đại
Đèn gắn tường trang trí Panasonic có thiết kế tối giản, hình hộp vuông hiện đại. Màu sắc trung tính, tinh tế phù hợp với nhiều phong cách nội thất khác nhau
Ánh sáng vàng, góc chiếu tùy chỉnh
Đèn treo tường sử dụng công nghệ LED tiên tiến, ánh sáng vàng ấm 3000K, không chói mắt . Độ hoàn màu cao (CRI > 80) giúp màu sắc vật thể được hiển thị chân thực. Góc chiếu tùy chỉnh theo ý muốn

Ứng dụng đa dạng
Đèn LED trang trí gắn tường được ứng dụng đa dạng. Như đèn trang trí tường, đèn trang trí phòng khách, đèn trang trí phòng ngủ, đèn cầu thang đẹp,..
Tiết kiệm điện
Đèn trang trí Panasonic tiêu thụ điện năng thấp hơn 80% so với đèn truyền thống. Giúp giảm chi phí hóa đơn điện hàng tháng và bảo vệ môi trường
Bền bỉ, dễ lắp đặt
Đèn tường được làm từ các vật liệu cao cấp, bền bỉ. Bộ nguồn tích hợp trên thân đèn tiện lợi lắp đặt và bảo trì

Thông số kỹ thuật của đèn hắt tường vuông Panasonic HHBQ1005B88 Đen
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | HHBQ1005B88 |
| Công suất | 6W |
| Quang thông | 300 lm |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | 3000K |
| Bộ nguồn | Lắp trong |
| Chất liệu | Hợp kim |
| Hiệu suất phát quang | 50 lm/W |
| IP | 20 |
| CRI | 80 |
| Kích thước | L100 x H100 x D100 mm |
Bảng giá đèn gắn tường Panasonic

Nơi mua đèn tường Panasonic HHBQ1005B88 – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm quạt hút âm , quạt trần, máy nước nóng trực tiếp, máy nước nóng gián tiếp. ổ cắm công tắc, đèn ốp trần, đèn chiếu điểm, đèn âm trần,…
Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN – ĐIỆN LẠNH PHAN DƯƠNG MINH
Showroom: 40 đường số 12, phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TPHCM
Liên hệ qua hotline 0937967269 hoặc trang web
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.





























































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.