Đèn học thông minh Panasoni NNP63935191 Đen – Bảo vệ đôi mắt sáng
Đèn học thông minh Panasonic NNP63935191 ánh sáng chất lượng cao, nhiều tính năng thông minh, đáp ứng tốt mọi nhu cầu sử dụng. Với thiết kế sang trọng, hiệu suất vượt trội và khả năng tiết kiệm năng lượng. Là sự lựa chọn hoàn hảo cho góc học tập, làm việc của bạn
Có 2 màu sắc lựa chọn, phù hợp sở thích, hài hòa không gian
Đèn bàn NNP63935191: Màu Đen
Ưu điểm của đèn học thông minh Panasoni NNP63935191 Đen
Màu ánh sáng tùy chỉnh
Đèn bàn Panasonic NNP63935191 sử dụng bóng LED cao cấp với công suất 12W. Đổi độ sáng 10-100% mượt mà
– Ánh sáng vàng 3000K: thư giãn, dễ đi vào giấc ngủ
– Ánh sáng trung tính 4000K: mang đến không gian thư thái, sảng khoái
– Ánh sáng trắng 5000K: tạo sự tập trung để học tập và làm việc
Ánh sáng trung thực
Đèn học Panasonic có độ hoàn màu cao CRI >80. Mang đến ánh sáng trung thực: phản vật rõ nét, màu sắc chân thực. Không chớp nháy và không chói, đạt chuẩn JIS AA Nhật Bản

Hẹn giờ tắt mở thông minh
Đèn để bàn dùng công nghệ tiên tiến mang đến trải nghiệm hoàn toàn mới với chế độ tắt – mở sau 30s. Cho khả năng tiết kiệm điện năng tiêu thụ vượt trội
Bền bỉ vượt trội
Đèn học chống cận được chế tạo từ các vật liệu chất lượng, bền bỉ, chịu lực tốt và có tuổi thọ cao. Bóng LED có tuổi thọ lên đến 20,000 giờ
Nút cảm ứng, trục đèn gập – xoay tiện dụng
Đèn bàn làm việc thiết kế thanh lịch, hiện đại với chức năng đa dạng, tiện lợi người dùng
– Nút cảm ứng trải nghiệm chạm tay nhẹ nhàng khi chạm
– Thân đèn gập xoay thông minh, tùy chỉnh theo nhu cầu người dùng
– Cổng kết nối USB type kết hợp nguồn sạc đa dạng: sạc dự phòng, máy tính, ổ cắm sạc USB
Không ánh sáng xanh, chống cận
Đèn học để bàn trang bị Chip LED RG0 không có ánh sáng xanh có hại. Bảo vệ mắt khỏi mỏi mệt và căng thẳng. Điều này đặc biệt quan trọng đối với những người làm việc nhiều giờ liền trước máy tính

Thông số kỹ thuật của đèn học thông minh Panasoni NNP63935191 Đen
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NNP63935191 |
| Công suất | 12W (12W Đèn + 5W USB) (AC 220V; 0.1A) |
| Quang thông | 500 lm |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | Ánh sáng trắng, Ánh sáng trung tính, Ánh sáng vàng |
| Điều chỉnh sáng | Vô cấp (0 – 100% khi giữ nút) |
| Chất liệu | Nhựa ABS / Nhôm |
| Loại công tắc | Điều khiển cảm ứng |
| Chip LED | RG0 |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| CRI | 80 |
| Chế độ hẹn giờ | 30s |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | L232 x W157 x H520 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Báo giá đèn học để bàn Panasonic

Nơi mua đèn để bàn Panasonic NNP63935191- Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm quạt hút âm , quạt trần, máy nước nóng trực tiếp, máy nước nóng gián tiếp. ổ cắm công tắc, đèn ốp trần, đèn chiếu điểm, đèn âm trần, đèn bàn,…
Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN – ĐIỆN LẠNH PHAN DƯƠNG MINH
Showroom: 40 đường số 12, phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TPHCM
Liên hệ qua hotline 0937967269 hoặc trang web
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.




























































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.