Đèn LED 150W Nanoco thuộc dòng đèn LED pha chống nước Venus Series NLFV1506 công suất 150W/220V ánh sáng trắng 6500K. Chiếu sáng hiệu suất cao, dùng LED tiết kiệm điện, thiết kế gọn nhẹ, dễ lắp đặt. Là lựa chọn thông minh cho không gian ngoại thất, sân vườn, bảng hiệu, sân vận động,…
Có 7 công suất đèn cho bạn lựa chọn, 3 màu ánh sáng ứng theo từng mã hàng
Đèn LED pha 10W NLFV0106 / NLFV0104 / NLFV0103 ánh sáng trắng /trung tính / vàng: công suất 10W
Đèn LED pha 20W NLFV0206 / NLFV0204 / NLFV0203 ánh sáng trắng /trung tính / vàng: công suất 20W
Đèn LED pha 30W NLFV0306 / NLFV0304 / NLFV0303 ánh sáng trắng /trung tính / vàng: công suất 30W
Đèn LED pha 50W NLFV0506 / NLFV0504 / NLFV0503 ánh sáng trắng /trung tính / vàng: công suất 50W
Đèn LED pha 100W NLFV1006 / NLFV1003 ánh sáng trắng/ vàng : công suất 100W
Đèn LED pha 150W NLFV1506 / NLFV1503 ánh sáng trắng/ vàng : công suất 150W
Đèn LED pha 200W NLFV2006 / NLFV2003 ánh sáng trắng/ vàng : công suất 200W

Điểm nổi bật của đèn LED 150W Nanoco Venus Series NLFV1506 ánh sáng trắng
– Thiết kế hiện đại, sang trọng
Đèn pha LED Venus Series Nanoco ấn tượng người tiêu dùng ngay từ cái nhìn đầu tiên bởi thiết kế sang trọng và hiện đại. Với các đường cong tinh tế và chất liệu chống oxy hóa, sản phẩm không chỉ mang đến ánh sáng mà còn là điểm nhấn trang trí cho không gian sử dụng

– Hiệu suất ánh sáng cao
Đèn LED Pha 150W Nanoco NLFV1506 công nghệ LED tiên tiến, mang lại ánh sáng mạnh mẽ, đồng đều. Độ hoàn màu cao Ra80 đem đến ánh sáng trung thực, dễ chịu

– Tiết kiệm năng lượng và bền bỉ
Đèn Pha Nanoco cùng công nghệ LED tiên tiến giúp giảm đáng kể lượng điện tiêu thụ, đồng thời kéo dài tuổi thọ của đèn, giảm chi phí bảo trì và thay thế
Chất liệu đèn LED cao cấp bền bỉ: thân đèn nhôm đúc nguyên khối, mặt kính cường lực IK06

– Đa dạng ứng dụng
Đèn pha chiếu sáng từ đường phố, bãi đỗ xe đến các khu vực như nhà xưởng, sân vận động hay khu vực sân vườn, ngoại thất, bảng hiệu,…

– Lắp đặt dễ dàng
Đèn pha LED thiết kế đơn giản, dễ dàng lắp đặt cả trong nội thất lẫn ngoại thất. Bạn có thể tự lắp hoặc dịch vụ lắp đặt tại nhà của Phan Dương Minh luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn
Thông số kỹ thuật của đèn LED 150W Nanoco Venus Series NLFV1506 ánh sáng trắng
| Thương hiệu | Nanoco |
| Mã sản phẩm | NLFV1506 |
| Loại thiết bị | Đèn LED pha Nanoco |
| Công suất | 150W/220V |
| Quang thông | 18,000lm |
| Màu ánh sáng | Ánh sáng trắng 6500K |
| Kích thước | 240 x 300 x 42 mm |
| Tuổi thọ đèn | 30,000 giờ |
| IP | 65 |
| CRI | Ra80 |
| Góc chiếu | 110° |
| Chất liệu | Thân đèn nhôm đúc nguyên khối, mặt kính cường lực IK06 |
| Bảo hành | 24 tháng |
Bảng giá đèn pha LED chính hãng Nanoco

Nơi mua đèn LED pha NLFV1506 Nanoco – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Nanoco. Bao gồm đèn khẩn cấp, đèn thoát hiểm, đèn sân vườn, đèn led, thiết bị điện, quạt máy, đèn bàn, quạt hút, máy bơm, ống điện,.. Và nhiều sản phẩm khác

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.
Sản phẩm thường mua cùng



































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.