Đèn LED 30W thuộc dòng Janus Series của Nanoco NLFM0306 ánh sáng trắng 6500K. Với thiết kế hiện đại, tính năng tiết kiệm điện, chống nước, chịu lực. Phù hợp chiếu sáng cả nội và ngoại thất
Có 7 công suất đèn cho bạn lựa chọn, 2 màu ánh sáng ứng theo từng mã hàng
Đèn LED pha 10W NLFM0106 / NLFM0103 ánh sáng trắng / vàng: công suất 10W
Đèn LED pha 20W NLFM0206 / NLFM0203 ánh sáng trắng / vàng: công suất 20W
Đèn LED pha 30W NLFM0306 / NLFM0303 ánh sáng trắng / vàng: công suất 30W
Đèn LED pha 50W NLFM0506 / NLFM0503 ánh sáng trắng / vàng: công suất 50W
Đèn LED pha 100W NLFM1006 / NLFM1003 ánh sáng trắng / vàng : công suất 100W
Đèn LED pha 150W NLFM1506 / NLFM1503 ánh sáng trắng / vàng : công suất 150W
Đèn LED pha 200W NLFM2006 / NLFM2003 ánh sáng trắng / vàng : công suất 200W

Điểm nổi bật của đèn LED 30W Janus Nanoco NLFM0306 ánh sáng trắng
– Đạt chuẩn kháng nước, chịu lực tốt
Chất liệu đèn LED cao cấp bền bỉ: thân đèn nhôm đúc nguyên khối, mặt kính cường lực IK06. Đạt chuẩn kháng nước, chống bụi IP66. Đảm bảo đèn hoạt động tốt trong mọi điều kiện thời tiết

– Thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi
Đèn pha LED Janus Series Nanoco được thiết kế nhỏ gọn, phù hợp cho nhiều không gian sử dụng. Với trọng lượng nhẹ và kích thước mini, dễ dàng lắp đặt và di chuyển theo nhu cầu.
Đặc biệt, thiết kế này không làm giảm đi khả năng chiếu sáng mà ngược lại, tối ưu hóa sự hiệu quả của đèn

– Hiệu suất ánh sáng cao, tiết kiệm điện năng
Đèn LED Pha 30W Nanoco NLFM0306 công nghệ LED tiên tiến, mang lại ánh sáng mạnh mẽ, đồng đều. Độ hoàn màu cao Ra80 đem đến ánh sáng trung thực, dễ chịu
Đèn Pha Nanoco cùng công nghệ LED tiên tiến giúp giảm đáng kể lượng điện tiêu thụ

– Đa dạng ứng dụng
Đèn pha trở thành lựa chọn lý tưởng cho các khu vực ngoại thất, sân vườn, công trình xây dựng, và các ứng dụng khác yêu cầu đèn chiếu sáng chống nước cao

– Lắp đặt dễ dàng
Đèn pha LED thiết kế đơn giản, dễ dàng lắp đặt cả trong nội thất lẫn ngoại thất. Bạn có thể tự lắp hoặc dịch vụ lắp đặt tại nhà của Phan Dương Minh luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn
Thông số kỹ thuật của đèn LED 30W Janus Nanoco NLFM0306 ánh sáng trắng
| Thương hiệu | Nanoco |
| Mã sản phẩm | NLFM0306 |
| Loại thiết bị | Đèn LED pha Nanoco |
| Công suất | 30W/220V |
| Quang thông | 2,100lm |
| Màu ánh sáng | Ánh sáng trắng 6500K |
| Kích thước | 143 x 115 x 28 mm |
| Tuổi thọ đèn | 25,000 giờ |
| IP | 66 |
| CRI | Ra80 |
| Góc chiếu | 110° |
| Chất liệu | Thân đèn nhôm đúc nguyên khối, mặt kính cường lực IK06 |
| Bảo hành | 24 tháng |
Bảng giá đèn pha LED chính hãng Nanoco

Nơi mua đèn LED pha NLFM0306 Nanoco – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Nanoco. Bao gồm đèn khẩn cấp, đèn thoát hiểm, đèn sân vườn, đèn led, thiết bị điện, quạt máy, đèn bàn, quạt hút, máy bơm, ống điện,.. Và nhiều sản phẩm khác

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.
Sản phẩm thường mua cùng

































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.