Đèn LED cao áp Paragon PHLN420L công suất 420W trang bị Chip LED hiện đại, bền bỉ, tiết kiệm điện. Kiểu dáng hiện đại, tiện lợi lắp đặt. An toàn điện, thân thiện môi trường. Trở thành một lựa chọn phổ biến trong cả chiếu sáng xưởng sản xuất, nhà kho, siêu thị, nhà thi đấu thể thao, khu bán lẻ, khu công nghiệp ngoài trời,..
Với dòng đèn cao áp PHLN Series của Paragon, chúng ta có 3 công suất lựa chọn
Đèn pha PHLN240L: công suất 240W
Đèn pha PHLN360L: công suất 360W
Đèn pha PHLN420L: công suất 420W
Ưu điểm của đèn LED cao áp Paragon PHLN420L 420W
Đáng tin cậy
Với uy tín của thương hiệu Paragon, đèn cao áp LED đảm bảo mang đến sự yên tâm về chất lượng và hiệu suất
Công nghệ hiện đại
Đèn nhà xưởng dùng chip LED Nichia/Osram mang đến hiệu suất chiếu sáng cao, trung thực. Không phát ra tia cực tím. Giúp tiết kiệm đáng kể điện năng so với các loại đèn truyền thống

Thời gian sử dụng lâu dài
Đèn LED cao áp thân đèn làm bằng hợp kim nhôm bền vững, tản nhiệt nhanh. Chóa phản quang được làm bằng nhôm nguyên chất, cho ánh sáng đối xứng chùm sáng rõ ràng, hiệu suất phản xạ cao. Đảm bảo tuổi thọ đèn lên đến 50,000 giờ chiếu sáng
An toàn thân thiện với môi trường
Bóng đèn cao áp Paragon không chứa chì, thủy ngân, nên đây là sản phẩm hoàn toàn an toàn. Được thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN 60598 an toàn điện. Giúp bảo vệ môi trường và an toàn cho người sử dụng
Cấp bảo vệ cao IP65
Cấp bảo vệ IP65 đảm bảo đèn cao áp treo trần hoạt động tốt trong mọi điều kiện thời tiết, kể cả mưa, bụi hay ẩm ướt.
Dễ lắp đặt và bảo trì
Led cao áp thiết kế gọn nhẹ dễ dàng lắp đặt và bảo trì. Dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh sẵn sàng hỗ trợ bạn, đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu

Thông số kỹ thuật của đèn LED cao áp Paragon PHLN420L 420W
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PHLN420L |
| Công suất | 420 W |
| Quang thông | 58800 Lm |
| Màu ánh sáng | 4500-5500K |
| Hiệu suất | 140 Lm/W |
| Điện áp | AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 50,000 H |
| Hệ số công suất | 0.9 |
| IP | 65 |
| CRI | 70 |
| Chip LED | Nichia/Osram |
| Kích thước | 1286x380x118 mm |
| Bảo hành | 3 năm |
Giá đèn cao áp treo trần Paragon

Nơi mua bóng đèn cao áp PHLN420L – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn khấn cấp, đèn thoát hiểm, đèn nhà xưởng, đèn phòng nổ, đèn pha, đèn chiếu điểm, đèn sân vườn và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.










































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.