Đèn LED chiếu sáng đường Paragon PSTM150L công suất 150W được thiết kế với công nghệ LED tiên tiến, tiết kiệm điện và hiệu suất sáng cao. Là lựa chọn hàng đầu cho chiếu sáng đường phố, đường cao tốc, đường nội bộ …

Ưu điểm của đèn LED chiếu sáng đường Paragon PSTM150L 150W
– Chống nước IP65
Đèn chiếu sáng đường phố có khả năng chống nước và bụi theo tiêu chuẩn IP65. Đảm bảo hoạt động ổn định trong mọi điều kiện thời tiết
– Công suất cao, không tỏa nhiệt
Đèn đường led PSTM150L công suất 150W, cung cấp ánh sáng mạnh mẽ (High Power LED). Phù hợp cho đường phố, đường cao tốc, đường nội bộ … Không tỏa nhiệt nóng ra môi trường xung quanh, tản nhiệt tốt
– Tuổi thọ bền bỉ
Đèn đường Paragon dùng công nghệ LED hiện đại, làm bằng nhôm đúc cao cấp, phủ sơn tĩnh điện. Đảm bảo đèn chống va đập, chống sốc, độ bền cao. Đèn có tuổi thọ lên đến 50.000 giờ, giúp giảm tần suất thay thế và bảo trì
– Tiết kiệm năng lượng
Đèn led đường phố hiệu suất năng lượng cao, tiết kiệm năng lượng so với các loại đèn truyền thống
– Lắp đặt dễ dàng
Đèn đường LED có cấu tạo đơn giản, bạn có thể tự lắp đặt theo hướng dẫn. Hoặc sử dụng dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh để đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu

Thông số kỹ thuật của đèn LED chiếu sáng đường Paragon PSTM150L 150W
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PSTM150L |
| Công suất | 150W |
| Quang thông | 15750 Lm |
| Màu ánh sáng | 4500-5500K |
| Hiệu suất | 105 Lm/W |
| Điện áp | AC100-240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 50000 H |
| Hệ số công suất | 0.9 |
| IP | 65 |
| CRI | 70 |
| Chip LED | Nichia/Osram |
| Kích thước | 600x 18 36 mm |
| Bảo hành | 3 năm |
Bảng giá đèn LED đường đi Paragon

Nơi mua đèn đường led Paragon PSTM150L – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn exit chống cháy nổ, đèn chiếu sáng phòng nổ, bóng đèn phòng nổ và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.






































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.