Đèn LED đường Paragon PSTP100L công suất 100W thuộc dòng đèn đường PSTP chất lượng cao. được thiết kế thích hợp với mọi điều kiện thời tiết. Hiệu suất phát quang cao lên đến 110lm/w. Đi kèm thước thuỷ và domino cắt- an toàn
Đến với dòng đèn đường PSTP Series Paragon, chúng ta có 3 dạng công suất lựa chọn
Đèn LEDPSTP100L: công suất 100W
Đèn LED PSTP150L: công suất 150W
Đèn LED PSTP200L: công suất 200W
Ưu điểm của đèn LED đường Paragon PSTP100L 100W
– Hiệu suất sáng cao
Đèn đường led PSTP100L hiệu suất sáng cao lên đến 110 Lm/W. Cung cấp ánh sáng mạnh mẽ (High Power LED). Phù hợp cho đường phố, đường cao tốc, đường nội bộ …
– Tuổi thọ dài
Đèn đường Paragon dùng công nghệ LED hiện đại, làm bằng nhôm đúc cao cấp, phủ sơn tĩnh điện. Đảm bảo đèn chống va đập, chống sốc, độ bền cao. Đèn có tuổi thọ lên đến 50.000 giờ, giúp giảm tần suất thay thế và bảo trì
– Thân thiện môi trường
Đèn LED PSTP100L không tỏa nhiệt ra môi trường xung quanh. Không thu hút côn trùng, thân thiện môi trường

– Tiết kiệm năng lượng
Đèn led đường phố hiệu suất năng lượng cao, tiết kiệm năng lượng so với các loại đèn truyền thống
– Chống nước IP66
Đèn chiếu sáng đường phố có khả năng chống nước và bụi theo tiêu chuẩn IP66. Đảm bảo hoạt động ổn định trong mọi điều kiện thời tiết
– An toàn, dễ lắp đặt
Đèn đường có thước thuỷ hỗ trợ lắp đặt, domino cắt- an toàn khi bảo trì. Thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN 60598. Dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh sẵn sàng hỗ trợ bạn, đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu

Thông số kỹ thuật của đèn LED đường Paragon PSTP100L 100W
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PSTP100L |
| Công suất | 100W |
| Quang thông | 11000 Lm |
| Màu ánh sáng | 4500-5500K |
| Hiệu suất | 110 Lm/W |
| Điện áp | AC100-240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 50000 H |
| Hệ số công suất | 0.9 |
| IP | 66 |
| CRI | 70 |
| Chip LED | Nichia/Osram |
| Kích thước | 540x270x85 mm |
| Bảo hành | 3 năm |
Bảng giá đèn LED đường đi IP66 Paragon

Nơi mua đèn đường Paragon PSTP100L – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn exit chống cháy nổ, đèn chiếu sáng phòng nổ, bóng đèn phòng nổ và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.







































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.