Đèn LED pha 10W Paragon POLT1065L là giải pháp chiếu sáng tối ưu cho các khu vực ngoài trời, mang lại hiệu quả cao về tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài và chất lượng ánh sáng tốt. Đáp ứng nhu cầu chiếu sáng, góp phần bảo vệ môi trường và nâng cao chất lượng cuộc sống.
Với dòng đèn LED pha POLT của Paragon, chúng ta có 3 lựa chọn công suất:
Đèn pha POLT565L: công suất 5W
Đèn pha POLT1065L: công suất 10W
Đèn pha POLT2065L: công suất 20W

Ưu điểm của đèn LED pha 10W Paragon POLT1065L IP65
Sử dụng Chip LED tiết kiệm điện năng
Đèn pha LED dùng chip LED hiện đại Bridgelux/Epistar mang đến hiệu suất chiếu sáng cao. Giúp tiết kiệm đáng kể điện năng so với các loại đèn truyền thống như đèn cao áp sodium hay metal halide
Chất liệu cao cấp
Đèn led pha thân đèn làm bằng hợp kim nhôm phủ sơn tĩnh điện, không bị han gỉ. Đảm bảo đèn hoạt động ổn định và kéo dài tuổi thọ lên đến 50,000 giờ chiếu sáng
An toàn thân thiện với môi trường
Đèn led pha Paragon không chứa chì, thủy ngân, nên đây là sản phẩm hoàn toàn an toàn. Giúp bảo vệ môi trường và an toàn cho người sử dụng.
Cấp bảo vệ cao IP65
Dđèn pha led đạt chuẩn kháng nước, chống bụi IP65. Đảm bảo đèn hoạt động tốt trong mọi điều kiện thời tiết, kể cả mưa, bụi hay ẩm ướt.
Kết cấu gọn nhẹ dễ dàng vận chuyển và lắp đặt
Led pha thiết kế gọn nhẹ dễ dàng lắp đặt và bảo trì. Dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh sẵn sàng hỗ trợ bạn, đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu
Công nghệ chế tạo sạch, an toàn điện
Đèn pha được thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN 60598 an toàn điện, thân thiện môi trường

Thông số kỹ thuật của đèn LED pha 10W Paragon POLT1065L IP65
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | POLT1065L |
| Công suất | 10 W |
| Quang thông | 800 Lm |
| Màu ánh sáng | 3000K, 4200K, 6500K |
| Hiệu suất | 80 Lm/W |
| Điện áp | AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 50,000 H |
| Hệ số công suất | 0.9 |
| IP | 65 |
| CRI | 80 |
| Chip LED | Bridgelux/Epistar |
| Kích thước | 115×170 mm |
| Bảo hành | 3 năm |
Bảng giá đèn pha Paragon POLT Series

Nơi mua đèn pha LED POLT1065L – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn khấn cấp, đèn thoát hiểm, đèn nhà xưởng, đèn phòng nổ, đèn pha, đèn chiếu điểm, đèn sân vườn và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.










































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.