Đèn LED pha 50W NLF1506 đến từ thương hiệu uy tín Nanoco ánh sáng trắng 6000K ánh sáng mạnh mẽ, quang thông 4000lm chiếu sáng hiệu quả. Với thết kế hiện đại, chống nước, tiết kiệm điện là lựa chọn chiếu sáng hoàn hảo cho mọi không gian nội và cả ngoại thất
Có 5 công suất đèn cho bạn lựa chọn, 3 màu ánh sáng ứng theo từng mã hàng
Đèn LED pha 10W NLF1106 / NLF1104 / NLF1103 ánh sáng trắng / trung tính / vàng: công suất 10W
Đèn LED pha 20W NLF1206 / NLF1204 / NLF1203 ánh sáng trắng / trung tính / vàng: công suất 20W
Đèn LED pha 30W NLF1306/ NLF1304 / NLF1303 ánh sáng trắng / trung tính / vàng: công suất 30W
Đèn LED pha 50W NLF1506 / NLF1504 / NLF1503 ánh sáng trắng / trung tính / vàng: công suất 50W
Đèn LED pha 100W NLF1006 / NLF1004 / NLF1003 ánh sáng trắng / trung tính / vàng: công suất 100W

Điểm nổi bật của đèn LED pha 50W Nanoco NLF1506 ánh sáng trắng
– Thiết kế hiện đại và đa dạng ứng dụng
Thiết kế hiện đại, nhỏ gọn của đèn LED Pha 50W Nanoco NLF1506 cho phép nó linh hoạt trong việc lắp đặt ở nhiều vị trí khác nhau. Từ việc chiếu sáng nội thất đến điểm nhấn trong khuôn viên, hắt tường ngoài trời cho
các tòa nhà, biệt thự, đường hầm, sân vận động, chiếu sáng sân vườn, đèn pha biển quảng cáo…

– Hiệu suất ánh sáng ấn tượng
Đèn LED Pha Nanoco không chỉ cung cấp ánh sáng sáng tạo với góc chiếu 110°. Với độ hoàn màu cao Ra80 mang lại ánh sáng chân thực, rõ nét, đều màu không nhấp nháy. Ánh sáng này không chứa tia UV, bảo vệ sức khỏe của bạn và gia đình

– Tuổi thọ đèn cao, bền bỉ
Với vỏ chống oxy hóa và chống nước IP65, đèn Pha Nanoco đảm bảo độ bền và tuổi thọ cao đến 25,000 giờ chiếu sáng. Sản phẩm được thiết kế để hoạt động ổn định trong mọi điều kiện thời tiết, từ nắng nóng mùa hè đến môi trường lạnh giá
Chất liệu đèn LED cao cấp bền bỉ: thân đèn kim loại, chóa đèn nhựa PC chịu lực cao

– Tiết kiệm năng lượng
Dùng công nghệ LED tiên tiến, giúp giảm chi phí tiêu thụ điện năng
– Lắp đặt dễ dàng
Đèn pha LED thiết kế đơn giản, dễ dàng lắp đặt cả trong nội thất lẫn ngoại thất. Bạn có thể tự lắp hoặc dịch vụ lắp đặt tại nhà của Phan Dương Minh luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn
Thông số kỹ thuật của đèn LED pha 50W Nanoco NLF1506 ánh sáng trắng
| Thương hiệu | Nanoco |
| Mã sản phẩm | NLF1506 |
| Loại thiết bị | Đèn LED pha Nanoco |
| Công suất | 50W |
| Quang thông | 4000lm |
| Màu ánh sáng | Ánh sáng trắng 6000K |
| Kích thước | 222 x 38 x 301 mm |
| Tuổi thọ đèn | 25,000 giờ |
| IP | 65 |
| CRI | Ra80 |
| Góc chiếu | 110° |
| Chất liệu | Thân đèn kim loại, chóa đèn nhựa PC chịu lực cao |
| Bảo hành | 24 tháng |
Bảng giá đèn pha LED Nanoco chính hãng

Nơi mua đèn LED pha NLF1506 Nanoco – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Nanoco. Bao gồm đèn khẩn cấp, đèn thoát hiểm, đèn sân vườn, đèn led, thiết bị điện, quạt máy, đèn bàn, quạt hút, máy bơm, ống điện,.. Và nhiều sản phẩm khác

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.
Sản phẩm thường mua cùng


































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.