Đèn LED sân vườn năng lượng mặt trời Paragon PSOGC5L gắn vách là một trong những giải pháp chiếu sáng hiện đại, tiết kiệm và thân thiện với môi trường. Trang trí không gian ngoại thất và bảo đảm an toàn khi di chuyển
Đến với dòng đèn LED sân vườn 5W Paragon, chúng ta có 2 lựa chọn lắp đặt
Đèn năng lượng mặt trời PSOGC5L : Gắn vách
Đèn năng lượng mặt trời PSOGD5L: Dạng trụ
Ưu điểm của đèn LED sân vườn năng lượng mặt trời Paragon PSOGC5L gắn vách
– Thiết kế hiện đại và không tốn điện
Đèn LED sân vườn năng lượng mặt trời không cần kết nối với hệ thống điện, giúp giảm chi phí điện năng và lắp đặt dây điện. Kiểu dáng hiện đại, phù hợp với nhiều không gian ngoại thất khác nhau.
– Cảm biến bật tắt thông minh
Đèn LED năng lượng mặt trời tự động mờ khi không có chuyển động và sáng lại khi có chuyển động nhờ cảm biến. Tự động bật sáng vào ban đêm và tắt khi trời sáng

– Chống nước IP65
Đèn led ngoài trời chuẩn chống nước IP65, đảm bảo hoạt động tốt trong mọi điều kiện thời tiết, kể cả mưa bão.
– Hiệu suất pin cao
Đèn năng lượng Paragon dùng tấm pin Lithium-ion với độ bền lâu dài, duy trì nguồn năng lượng cho bộ đèn. Hiệu năng sạc cao nhờ tấm Pin Polycrystaline phủ trên bề mặt pin
– An toàn điện
Đèn chiếu sáng ngoài trời PSOGC5L không dây điện rườm rà, giảm nguy cơ chập điện và cháy nổ. Hệ thống kiểm soát sẽ tự động ngừng nạp điện để bảo vệ pin và sẽ nạp điện trở lại bất kỳ lúc nào khi nhiệt độ cao hơn 0 độ C
– An toàn, dễ lắp đặt
Đèn led sân vườn thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN 60598 an toàn điện. Dễ dàng lắp đặt không dây dẫn. Dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh sẵn sàng hỗ trợ bạn, đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu

Thông số kỹ thuật của đèn LED sân vườn năng lượng mặt trời Paragon PSOGC5L gắn vách
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PSOGC5L |
| Công suất | 5W |
| Quang thông | 300 Lm |
| Màu ánh sáng | 6000-6500K |
| Pin | LiFePO4 3.2V 7Ah |
| Tấm pin năng lượng | 6V, 4.5W, Poly-crystalline |
| Tuổi thọ | 30000 H |
| Thời gian sạc | 6-8 giờ |
| IP | 65 |
| CRI | 70 |
| Chip LED | Epistar/Bridgelux |
| Bảo hành | 2 năm |
Bảng giá LED sân vườn năng lượng mặt trời Paragon

Nơi mua đèn năng lượng mặt trời Paragon PSOGC5L – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn exit chống cháy nổ, đèn chiếu sáng phòng nổ, bóng đèn phòng nổ và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.








































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.