Đèn LED thả trần Paragon PPDA400L15 công suất 15W là giải pháp chiếu sáng hiệu quả, an toàn và bền bỉ. Với thiết kế cao cấp, ánh sáng chất lượng, và tùy chọn 3 màu ánh sáng. Không chỉ mang lại ánh sáng, tăng thêm vẻ đẹp hiện đại cho không gian sống của bạn
Với dòng đèn thả trần PPDA Series của Paragon, chúng ta có 2 công suất lựa chọn
Đèn LED PPDA300L10: công suất 10W
Đèn LED PPDA400L15: công suất 15W

Ưu điểm của đèn LED thả trần Paragon PPDA400L15 15W
Thiết kế đẳng cấp
Đèn treo trần sở hữu thiết kế tinh tế và sang trọng, phù hợp với nhiều phong cách nội thất khác nhau
Ánh sáng chất lượng
Đèn thả trần Paragon dùng chip LED Bridgelux/Nichia cung cấp ánh sáng chất lượng cao, đều màu và không gây chói mắt. Không phát ra tia UV, không gây nóng không gian,.. Và giúp tiết kiệm đáng kể điện năng so với các loại đèn truyền thống
Sử dụng an toàn, lâu bền
Đèn LED thả trần được thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN 60598, đảm bảo an toàn điện tuyệt đối. Hơn nữa, với tuổi thọ lên đến 50,000 giờ, bạn không cần lo lắng về việc thay thế đèn thường xuyên, tiết kiệm chi phí bảo trì.
Ánh sáng tùy chỉnh 3 màu
Bóng đèn cao áp Paragon cho phép bạn tùy chỉnh không gian chiếu sáng theo ý thích và nhu cầu sử dụng. Từ vàng 3000K, trung tính 4200K đến trắng 6500K
Tản nhiệt bằng hợp kim nhôm cao cấp
Đèn thả làm bằng vật liệu hợp kim nhôm phủ sơn tĩnh điện. Giúp đèn tản nhiệt nhanh, hoạt động bền bỉ và chống rỉ hiệu quả lâu dài
Dễ lắp đặt và bảo trì
Led cao áp thiết kế gọn nhẹ dễ dàng lắp đặt và bảo trì. Dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh sẵn sàng hỗ trợ bạn, đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu

Thông số kỹ thuật của đèn LED thả trần Paragon PPDA400L15 15W
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PPDA400L15 |
| Công suất | 15 W |
| Quang thông | 693 Lm |
| Màu ánh sáng | 3000K, 4200K, 6500K |
| Hiệu suất | 41 Lm/W |
| Điện áp | AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 50,000 H |
| Hệ số công suất | 0.9 |
| IP | 20 |
| CRI | 80Ra |
| Chip LED | Bridgelux/Nichia |
| Kích thước | 75×400 (dây treo 1000mm) |
| Bảo hành | 3 năm |
Giá đèn LED gắn nổi hoặc treo trần PPDA Series Paragon

Nơi mua đèn thả trần PPDA400L15 – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn khấn cấp, đèn thoát hiểm, đèn nhà xưởng, đèn phòng nổ, đèn pha, đèn chiếu điểm, đèn sân vườn và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.










































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.