Đèn LED thanh thả trần hoặc gắn nổi Paragon PASB40L là sản phẩm chiếu sáng hiện đại và độc đáo. Mang đường nét tinh tế, tô điểm mọi không gian. Với Chip LED Osram chiếu sáng chất lượng cao, tiết kiệm điện và ánh sáng linh hoạt. Được tin dùng cho không gian sống, làm việc, trung tâm mua sắm, sảnh khách sạn,…
Ưu điểm của đèn LED thanh thả trần hoặc gắn nổi Paragon PASB40L 40W
Thiết kế riêng theo nhu cầu khách hàng
Đèn LED thanh PAS Series là dòn đèn có thể đặt hàng từ Paragon. Bạn có thể tùy chọn custom mẫu đèn của riêng mình như điều chỉnh kích thước, màu vỏ, màu ánh sáng, thiết kế mặt đèn,…
Dùng Chip LED hiện đại
Đèn led thanh nhôm âm trần Paragon dùng chip LED Bridgelux/Osram cung cấp ánh sáng chất lượng cao, đều màu và không gây chói mắt. Không phát ra tia UV, không gây nóng không gian. Và giúp tiết kiệm đáng kể điện năng so với các loại đèn truyền thống
An toàn, bền bỉ
Đèn LED thanh nhôm được thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN 60598, đảm bảo an toàn điện tuyệt đối. Tuổi thọ lên đến 25,000 giờ chiếu sáng

Màu ánh sáng linh hoạt
Đèn thanh LED Paragon cho phép bạn tùy chỉnh không gian chiếu sáng theo ý thích và nhu cầu sử dụng. Từ vàng 3000K, trung tính 4200K đến trắng 6500K
Chất liệu đèn cao cấp
Đèn trang trí làm bằng vật liệu hợp kim nhôm phủ sơn tĩnh điện. Giúp đèn tản nhiệt nhanh, hoạt động bền bỉ và chống rỉ hiệu quả lâu dài
Dễ lắp đặt và bảo trì
Led thanh nhôm âm trần thiết kế gọn nhẹ dễ dàng lắp đặt và bảo trì. Dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh sẵn sàng hỗ trợ bạn, đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu

Thông số kỹ thuật của đèn LED thanh thả trần hoặc gắn nổi Paragon PASB40L 40W
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PASB40L |
| Công suất | 40 W |
| Quang thông | 3200 Lm |
| Màu ánh sáng | 3000K, 4200K, 6500K |
| Hiệu suất | 80 Lm/W |
| Điện áp | AC220~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 25,000 H |
| Hệ số công suất | 0.9 |
| IP | 20 |
| CRI | 80Ra |
| Chip LED | Bridgelux/Osram |
| Kích thước | 1185 x 54.8 x 80 mm |
| Bảo hành | 2 năm |
Giá đèn LED thanh PASB Series Paragon

Nơi mua đèn led thanh PASB40L – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn khấn cấp, đèn thoát hiểm, đèn nhà xưởng, đèn phòng nổ, đèn pha, đèn chiếu điểm, đèn sân vườn và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.










































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.