Đèn LED trần lớn công suất 55W là thiết bị chiếu sáng cao cấp của thương hiệu Panasonic. Thuộc dòng đèn ốp trần điều khiển từ xa kiểu dáng tinh tế và công nghệ chiếu sáng tiên tiến. Đèn trần không chỉ đáp ứng nhu cầu chiếu sáng mà còn là một phần không thể thiếu trong trang trí nội thất hiện đại

Ưu điểm của đèn LED trần lớn điều khiển từ xa Panasonic HH‑XZ550088 55W
Thiết kế mâm tròn tối giản
Đèn ốp trần Panasonic có thiết kế hiện đại, mâm bo tròn tối giản, tạo điểm nhấn ấn tượng cho trần nhà. Chất liệu cao cấp và các chi tiết được gia công tỉ mỉ mang đến vẻ đẹp sang trọng và đẳng cấp cho không gian sống
Công nghệ chiếu sáng LED tiên tiến
– Đèn sử dụng công nghệ LED tiên tiến, cho ánh sáng tự nhiên, không chói mắt và tiết kiệm năng lượng. Độ hoàn màu cao (CRI > 80) giúp màu sắc vật thể được hiển thị chân thực
– Điều chỉnh linh hoạt màu ánh sáng 3000K ~ 6500K. Đổi độ sáng từ 5-100% đáp ứng mọi nhu cầu

Tiết kiệm điện năng
Với công suất 55W, đèn trang trí Panasonic tiêu thụ điện năng thấp. Giúp giảm chi phí hóa đơn điện hàng tháng mà vẫn đảm bảo độ sáng tối ưu
Điều khiển thông minh
Đèn LED ốp trần được trang bị điều khiển từ xa. Cho phép người dùng dễ dàng thay đổi cường độ sáng và nhiệt độ màu theo ý muốn
Độ bền cao, dễ lắp đặt
Đèn trần trang trí được làm từ các vật liệu cao cấp, bền bỉ. Bộ nguồn tích hợp trên thân đèn tiện lợi lắp đặt
Thông số kỹ thuật của đèn LED trần lớn điều khiển từ xa Panasonic HH‑XZ550088 55W
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | HH‑XZ550088 |
| Công suất | 55W (AC 220 – 240V) |
| Quang thông | 3800 lm |
| Diện tích chiếu sáng | 14 – 18m² |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | 3000 ~ 6500K |
| Bộ nguồn | Lắp trong |
| Chất liệu | PMMA (Mặt đèn) |
| Hiệu suất phát quang | 69 lm/W |
| CRI | 80 |
| Điều khiển | Từ xa |
| Kích thước | Ø680 x H112 mm |
Giá đèn ốp trần Panasonic điều khiển từ xa

Nơi mua đèn trần Panasonic HH‑XZ550088 – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm quạt hút âm , quạt trần, máy nước nóng trực tiếp, máy nước nóng gián tiếp. ổ cắm công tắc, đèn ốp trần, đèn chiếu điểm, đèn âm trần,…
Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN – ĐIỆN LẠNH PHAN DƯƠNG MINH
Showroom: 40 đường số 12, phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TPHCM
Liên hệ qua hotline 0937967269 hoặc trang web
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.


























































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.