Với công suất 10W, có 3 loại chiều cao thân đèn cho bạn chọn lựa:
Đèn sân vườn PPOT10L400: cao 400mm
Đèn sân vườn PPOT10L650: cao 650mm
Đèn sân vườn PPOT10L800: cao 800mm
Ưu điểm nổi bật của đèn nấm sân vườn đẹp Paragon PPOT10L400 cao 400mm
– Đạt chuẩn IP65
– Thiết kế hiện đại, bền bỉ
– Hiệu suất chiếu sáng cao
– Thân thiện môi trường, an toàn
– Dễ dàng lắp đặt và bảo trì
Thông số kỹ thuật của đèn nấm sân vườn đẹp Paragon PPOT10L400 cao 400mm
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PPOT10L400 |
| Công suất | 10 W |
| Quang thông | 656 Lm |
| Điện áp | AC220-240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 25000 H |
| Hệ số công suất | 0.5 |
| IP | 65 |
| CRI | 80 |
| Chip LED | Bridgelux/Samsung |
| Màu ánh sáng | 3000K |
| Kích thước | 400 x 220 mm |