Đèn nấm sân vườn Paragon PPOT10L800 cao 800mm
Giá gốc là: 2,530,000₫.Giá hiện tại là: 1,771,000₫.
Thông Tin Mua Hàng Liên Hệ Zalo/ Gọi
Đèn nấm sân vườn Paragon PPOT10L800 là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm giải pháp chiếu sáng hiệu quả và thẩm mỹ cho không gian ngoại thất. Với chiều cao 800mm, đèn không chỉ đáp ứng nhu cầu chiếu sáng mà còn tạo nên điểm nhấn trang trí độc đáo cho sân vườn, lối đi, và các khu vực cảnh quan khác
Với công suất 10W, có 3 loại chiều cao thân đèn cho bạn chọn lựa:
Đèn sân vườn PPOT10L400: cao 400mm
Đèn sân vườn PPOT10L650: cao 650mm
Đèn sân vườn PPOT10L800: cao 800mm
Ưu điểm nổi bật của đèn nấm sân vườn Paragon PPOT10L800 cao 800mm
– Đạt chuẩn IP65
– Thiết kế hiện đại, bền bỉ
Đèn nấm sân vườn Paragon PPOT10L800 10W
– Hiệu suất chiếu sáng cao
– Thân thiện môi trường, an toàn
– Dễ dàng lắp đặt và bảo trì
Đèn nấm sân vườn Paragon PPOT10L800 IP65
Thông số kỹ thuật của đèn nấm sân vườn Paragon PPOT10L800 cao 800mm
Chính hãngParagon
Mã hàngPPOT10L800
Công suất10 W
Quang thông656 Lm
Điện ápAC220-240V/50-60Hz
Tuổi thọ25000 H
Hệ số công suất0.5
IP65
CRI80
Chip LEDBridgelux/Samsung
Màu ánh sáng3000K
Kích thước800 x 220 mm
Bảo hành2 năm
Bảng giá đèn trang trí sân vườn hiện đại Paragon chính hãng
Bảng giá đèn sân vườn Paragon chính hãng
Nơi mua đèn LED sân vườn Paragon PPOT10L800 – Đại lý Phan Dương Minh
Giấy chứng nhận Đại Lý của Paragon
Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Sản phẩm thường mua cùng đèn sân vườn PPOT10L800
-38%
Giá gốc là: 50,000₫.Giá hiện tại là: 31,000₫.
-38%
-38%
-38%
-38%
-38%
-38%
-38%
-38%
-38%
-30%
-30%
-30%
Brand
Paragon
Ưu điểm của Đèn LED Paragon
Tiết kiệm Năng lượngTuổi thọ CaoÁnh sáng Sáng hơnKhông chứa Chất độc hạiĐiều khiển Linh hoạt
Ứng dụng của Đèn LED Paragon
Sản phẩm Paragon đa dạng
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn nấm sân vườn Paragon PPOT10L800 cao 800mm”
Dòng sản phẩm bán chạy
Nhà phân phối thiết bị điện đèn chiếu sáng - Phan Dương Minh
CHÍNH HÃNG 100% - CHIẾC KHẤU CAO - GIAO HÀNG TOÀN QUỐC