Đèn năng lượng mặt trời 100W đến từ thương hiệu uy tín Nanoco NLFS100625L với chất liệu bền chắc, thiết kế hiện đại, chống nước, chống va đập,… Sản phẩm này mang lại ánh sáng mạnh mẽ, phù hợp cho nhiều ứng dụng như chiếu sáng đường phố, khuôn viên công viên, hay sân vườn, lối đi,..
Có 5 công suất đèn cho bạn lựa chọn
Đèn năng lượng NLFS040610L: công suất 40W
Đèn năng lượng NLFS060615L: công suất 60W
Đèn năng lượng NLFS100625L: công suất 100W
Đèn năng lượng NLFS200635L: công suất 200W
Đèn năng lượng NLFS300650L: công suất 300W

Điểm nổi bật của đèn năng lượng mặt trời 100W Nanoco NLFS100625L LED pha
– Thiết kế hiện đại
Led năng lượng mặt trời được thiết kế với nhiều tính năng ưu việt. Bao gồm công nghệ LED tiên tiến vỏ nhôm đúc nguyên khối chống oxy hóa, và kính chịu lực chống tia UV

-Hiệu suất cao, không tốn tiền điện
Đèn LED pha năng lượng mặt trời dùng công nghệ LED Epistar cao cấp, có cường độ cao, chùm sáng rộng. Sử dụng tấm pin năng lượng mặt trời để cung cấp nguồn điện. Cho ra ánh sáng với cường độ lớn có thể chiếu sáng không gian rộng

– Điều khiển remote
Đèn năng lượng mặt trời dùng điểu khiển qua remote tiện lợi, giúp người dùng tủy chỉnh theo ý muốn. Nhiều chế độ hẹn giờ, bật tắt tự động khi trời sáng

Đèn năng lượng mặt trời 100W Nanoco NLFS100625L LED pha – IP67
– Chất liệu cao cấp, chống nước
Đèn LED pha Nanoco được làm bằng kim loại đúc, mặt kính cường lực, Polycrystal cao cấp . Đạt chuẩn IP67, IK08 chống nước chịu được va đập mà còn đảm bảo tản nhiệt hiệu quả. Giúp sản phẩm hoạt động ổn định trong mọi điều kiện thời tiết khắc nghiệt
Thời gian sạc 8 – 10 tiếng, chiếu sáng liên tục 12 tiếng xuyên đêm. Tuổi thọ đèn lên đến 30,000 giờ bền bỉ thách thức thời gian
– Ứng dụng đa dạng
Đèn pha led solar được dùng chiếu sáng đa dạng từ các công trình ngoài trời, khu vực chiếu sáng an ninh cho đến trang trí sân vườn, lối đi…

– Lắp đặt dễ dàng
Đèn LED pha thiết kế đơn giản, dễ dàng lắp đặt tại trụ cột, mái nhà, tường,..bạn có thể tự lắp hoặc dịch vụ lắp đặt tại nhà của Phan Dương Minh luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn
Thông số kỹ thuật của đèn năng lượng mặt trời 100W Nanoco NLFS100625L LED pha
| Thương hiệu | Nanoco |
| Mã đèn | NLFS100625L |
| Loại thiết bị | Đèn LED pha Nanoco |
| Loại chip LED | Epistar |
| Công suất LED | 100W |
| Quang thông | 1100lm |
| Màu ánh sáng | Trắng 6500K |
| Kích thước đèn | 285 x 91 x 249 mm |
| Công suất pin dự trữ | 3.2V 20Ah |
| Mã tấm solar | NLFS100625S |
| Công suất tấm solar | 6V25WP |
| Kích thước tấm solar | 530 x 350 x 17 mm |
| Bảo hành | 24 tháng |
Bảng giá đèn pha LED solar Nanoco

Nơi mua đèn LED pha NLFS100625L Nanoco – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Nanoco. Bao gồm đèn khẩn cấp, đèn thoát hiểm, đèn sân vườn, đèn led, thiết bị điện, quạt máy, đèn bàn, quạt hút, máy bơm, ống điện,.. Và nhiều sản phẩm khác

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.
Sản phẩm thường mua cùng





































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.