Đèn năng lượng mặt trời 120W Paragon PSOSA120L là lựa chọn tối ưu cho giải pháp chiếu sáng ngoài trời hiện đại. Với thiết kế pin liền thể tiện lợi lắp đặt, dùng năng lượng mặt trời không tốn điện, thân thiện môi trường, bền bỉ với IP65
Đến với dòng đèn LED năng lượng mặt trời Paragon, chúng ta có 6 dạng công suất lựa chọn
Đèn năng lượng mặt trời PSOSA30L: công suất 30W
Đèn năng lượng mặt trời PSOSA40L: công suất 40W
Đèn năng lượng mặt trời PSOSA60L: công suất 60W
Đèn năng lượng mặt trời PSOSA100L: công suất 100W
Đèn năng lượng mặt trời PSOSA120L: công suất 120W
Đèn năng lượng mặt trời PSOSA180L: công suất 180W

Ưu điểm của đèn năng lượng mặt trời 120W Paragon PSOSA120L
– Hiệu suất pin cao
Đèn năng lượng Paragon dùng tấm pin Lithium-ion với độ bền lâu dài, duy trì nguồn năng lượng cho bộ đèn. Hiệu năng sạc cao nhờ tấm Pin Polycrystaline phủ trên bề mặt pin
– Dùng năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng không cần kết nối với hệ thống điện, giúp giảm chi phí điện năng và lắp đặt dây điện. Tấm pin mặt trời hiệu suất cao chuyển đổi ánh sáng mặt trời thành điện năng, lưu trữ trong pin
– Ánh sáng tự động
Đèn năng lượng tự động mờ khi không có chuyển động và sáng lại khi có chuyển động nhờ cảm biến. Tự động bật sáng vào ban đêm và tắt khi trời sáng. Hệ thống kiểm soát sẽ tự động ngừng nạp điện để bảo vệ pin và sẽ nạp điện trở lại bất kỳ lúc nào khi nhiệt độ cao hơn 0 độ C

– Chống nước IP65
Đèn chiếu sáng đường phố có khả năng chống nước và bụi theo tiêu chuẩn IP65. Đảm bảo hoạt động ổn định trong mọi điều kiện thời tiết
– An toàn, dễ lắp đặt
Đèn led năng lượng mặt trời thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN 60598 an toàn điện. Dễ dàng lắp đặt không dây dẫn. Dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh sẵn sàng hỗ trợ bạn, đảm bảo sự an toàn
và hiệu suất tối ưu
Thông số kỹ thuật của đèn năng lượng mặt trời 120W Paragon PSOSA120L
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PSOSA120L |
| Công suất | 120W |
| Quang thông | 3600 Lm |
| Màu ánh sáng | 6000-6500K |
| Pin | LiFePO4 12.8V 36Ah |
| Tấm pin năng lượng | 18V 55W Mono-crystalline |
| Tuổi thọ | 25000 H |
| Thời gian sạc | 6-8 giờ |
| IP | 65 |
| CRI | 70 |
| Chip LED | Epistar/Bridgelux |
| Bảo hành | 2 năm |
Bảng giá đèn năng lượng mặt trời Paragon

Nơi mua đèn năng lượng mặt trời Paragon PSOSA120L – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn exit chống cháy nổ, đèn chiếu sáng phòng nổ, bóng đèn phòng nổ và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.






































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.