Đèn ngoại thất cao cấp Parasgon PPOE15L245 công suất 15W thiết kế để mang lại vẻ đẹp tinh tế và ánh sáng chất lượng cho không gian sân vườn của bạn. Với nhiều ưu điểm vượt trội, bền bỉ, chống nước IP54, hiệu suất sáng cao,.. Dùng tăng cường chiếu sáng và đảm bảo an ninh
Ưu điểm nổi bật của đèn ngoại thất cao cấp Paragon PPOE15L245 15W
– Thiết kế sang trọng, bền bỉ
Đèn sân vườn thiết kế thanh lịch, phù hợp với nhiều kiểu kiến trúc sân vườn khác nhau. Vỏ đèn được làm từ vật liệu cao cấp, chống ăn mòn và chịu được tác động của thời tiết, đảm bảo độ bền lâu dài
– Hiệu suất chiếu sáng vượt trội
Đèn LED chiếu sáng sân vườn tiêu thụ ít điện năng hơn so với các loại đèn truyền thống. Sử dụng chip LED hiện đại cho ánh sáng mạnh mẽ. Tạo nên không gian ngoại thất ấm áp và an toàn

– Chống nước IP54
Vỏ ngoài của đèn led ngoài trời đạt chuẩn chống nước IP54, chịu được thời tiết khắc nghiệt, đảm bảo độ bền và tuổi thọ cao
– Thân thiện môi trường, an toàn
Đèn chiếu sáng ngoài trời Paragon không phát ra tia UV và hồng ngoại. Thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn an toàn điện. An toàn cho mắt và sức khỏe con người, thân thiện môi trường
– Dễ dàng lắp đặt và bảo trì
Trụ đèn chiếu sáng cấu tạo đơn giản dễ lắp đặt, sử dụng và bảo trì. Dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh sẵn sàng hỗ trợ bạn, đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu

Thông số kỹ thuật của đèn ngoại thất cao cấp Paragon PPOE15L245 15W
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PPOE15L245 |
| Công suất | 15 W |
| Quang thông | 815 Lm |
| Điện áp | AC220-240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 25000 H |
| Hệ số công suất | 0.5 |
| IP | 54 |
| CRI | 70 |
| Chip LED | Cree/Epistar |
| Màu ánh sáng | 3000K |
| Bảo hành | 2 năm |
Bảng giá đèn trang trí sân vườn hiện đại Paragon chính hãng

Nơi mua đèn LED sân vườn Paragon PPOE15L245 – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn exit chống cháy nổ, đèn chiếu sáng phòng nổ, bóng đèn phòng nổ và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.







































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.