Đèn ốp trần viền siêu mỏng Nanoco NSFP246R công suất 24W, ánh sáng trắng 6500K. Được làm từ chất liệu nhôm, chóa đèn được làm từ nhựa, góc chiếu 120 độ, tiết kiệm điện. Mang đến nguồn sáng mạnh mẽ cho mọi không gian hiện đại
Đèn LED trần Nanoco với công suất 12W, 18W, 24W có 3 lựa chọn màu ánh sáng ứng theo từng mã hàng, dễ dàng lựa chọn
Đèn LED Panel 12W NSFP126R, NSFP124R, NSFP123R : ánh sáng trắng, trung tính, vàng: công suất 12W
Đèn LED Panel 18W NSFP186R, NSFP184R, NSFP183R : ánh sáng trắng, trung tính, vàng: công suất 18W
Đèn LED Panel 24W NSFP246R, NSFP244R, NSFP243R : ánh sáng trắng, trung tính, vàng: công suất 24W

Điểm nổi bật của đèn ốp trần viền mỏng 24W Nanoco NSFP246R trắng
– Công nghệ LED tiên tiến
Dùng công nghệ LED mới, khả năng chiếu sáng đồng đều, ánh sáng trung thực và không chói lọi. Đèn LED Panel Nanoco tạo ra không gian chiếu sáng ấn tượng mà còn giúp tiết kiệm năng lượng với hiệu suất chiếu sáng cao

– Tuổi thọ đèn bền bỉ
Đèn panel ốp nổi được làm bằng khung kim loại, chóa đèn nhựa bền chắc. Đảm bảo tuổi thọ đèn 25,000 giờ và khả năng hoạt động liên tục
– Thiết kế mỏng nhẹ, hiện đại
Đèn LED ốp trần Nanoco khung nhôm mảnh, viền nhẹ, là nguồn sáng và là điểm nhấn thẩm mỹ trong không gian nội thất. Thiết kế mỏng nhẹ giúp chúng dễ dàng tích hợp vào mọi không gian, từ phòng khách đến văn phòng làm việc

– Ứng dụng đa dạng
Đèn LED ốp trần thích hợp cho nhiều không gian. Phòng khách, phòng ngủ đến văn phòng làm việc, hành lang, cầu thang,…Mang lại không gian sống thông minh và tiện nghi cho người sử dụng
– Dễ dàng lắp đặt và bảo dưỡng
Đèn ốp trần thiết kế rất đơn giản, lắp nổi phù hợp mọi loại trần. Đồng thời, chúng cũng dễ dàng bảo trì, đảm bảo sự ổn định và độ bền của sản phẩm. Bạn có thể tự lắp hoặc dịch vụ lắp đặt tại nhà của Phan Dương Minh luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn
Thông số kỹ thuật của đèn ốp trần viền mỏng 24W Nanoco NSFP246R trắng
| Thương hiệu | Nanoco |
| Mã sản phẩm | NSFP246R |
| Loại thiết bị | Đèn ốp trần Nanoco |
| Công suất | 24W/220V |
| Quang thông | 1800lm |
| Màu ánh sáng | Ánh sáng trắng 6500K |
| Kích thước | Φ244 x H39.5 mm |
| Tuổi thọ đèn | 25,000 giờ |
| IP | 20 |
| CRI | Ra80 |
| Góc chiếu | 120° |
| Chất liệu | Khung kim loại, chóa đèn nhựa |
| Bảo hành | 24 tháng |
Bảng giá đèn LED Panel ốp nổi Nanoco

Nơi mua đèn panel ốp trần NSFP246R Nanoco – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Nanoco. Bao gồm đèn khẩn cấp, đèn thoát hiểm, đèn sân vườn, đèn led, thiết bị điện, quạt máy, đèn bàn, quạt hút, máy bơm, ống điện,.. Và nhiều sản phẩm khác

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.
Sản phẩm thường mua cùng



































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.