Đèn ốp tường ngoài trời Paragon PWLDD13L là sản phẩm chiếu sáng ngoại thất cao cấp, được thiết kế đặc biệt cho việc lắp đặt tại cổng nhà, tường rào và các khu vực ngoài trời. Với chỉ số chống nước IP54, đèn gắn tường Paragon không chỉ đảm bảo chiếu sáng hiệu quả mà còn có độ bền cao, thích hợp với nhiều điều kiện thời tiết khắc nghiệt
Ưu điểm của đèn ốp tường ngoài trời Paragon PWLDD13L 13W
Thiết kế hiện đại
Với thiết kế tinh tế và sang trọng, đèn ốp tường ngoài trời không chỉ là nguồn sáng mà còn là vật trang trí, tạo điểm nhấn cho không gian
Tiết kiệm điện
Đèn gắn vách sử dụng Chip LED- công nghệ mới tối ưu, tiết kiệm điện năng
Tuổi thọ cao
Đèn LED gắn tường làm từ hợp kim cao cấp, bề mặt phủ sơn tĩnh điện, thiết kế chắc chắn,độ bền cao. Đảm bảo tuổi thọ đèn bền bỉ đến 25,000 giờ chiếu sáng

Ánh sáng hoàn hảo, tốt cho mắt
Đèn tường ngoài trời Paragon cung cấp ánh sáng đều, không nhấp nháy. Không gây hại cho mắt, không tia UV, IR, thân thiện với môi trường
Chỉ số chống nước IP54
Đèn treo ngoài trời có khả năng chống nước, chống bụi hiệu quả. Phù hợp cho việc sử dụng ngoài trời, công viên, tiểu cảnh, sân vườn nhà ở, biệt thự, nhà hàng, khách sạn …
Dễ dàng lắp đặt
Đèn trang trí cấu tạo đơn giản dễ lắp đặt, sử dụng và bảo trì. Dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh sẵn sàng hỗ trợ bạn, đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu

Thông số kỹ thuật của đèn ốp tường ngoài trời Paragon PWLDD13L 13W
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PWLDD13L |
| Công suất | 13 W |
| Quang thông | 950lm |
| Điện áp | AC220-240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 25000 H |
| Hệ số công suất | 0.5 |
| IP | 54 |
| CRI | 70 |
| Chip LED | Bridgelux/Epistar |
| Màu ánh sáng | 3000K |
| Bảo hành | 2 năm |
Giá đèn LED gắn tường Paragon chính hãng

Nơi mua đèn trang trí ngoài trời Paragon PWLDD13L – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn exit chống cháy nổ, đèn chiếu sáng phòng nổ, bóng đèn phòng nổ và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.










































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.