Đèn Panel ốp trần Nanoco tròn viền đen NPL123RB công suất 12W, ánh sáng vàng 3000K. Sự kết hợp hoàn hảo giữa công nghệ LED tiên tiến và thiết kế hiện đại. Phù hợp cho nhiều không gian, từ căn hộ nhỏ đến không gian lớn
Đèn LED Panel với đa dạng thiết kế, màu ánh sáng cũng như công suất. Nhiều lựa chọn, thêm sự hài hòa cho không gian

ĐÈN LED PANEL ỐP TRẦN NỔI NANOCO
Với công suất 12W, có 4 lựa chọn màu ánh sáng ứng theo từng mã hàng, dễ dàng lựa chọn
Viền trắng
Đèn LED ốp trần NPL126R: ánh sáng trắng 6500K
Đèn LED ốp trần NPL124R: ánh sáng trung tính 4000K
Đèn LED ốp trần NPL123R: ánh sáng vàng 3000K
Đèn LED ốp trần NPL12CRW: đổi màu
Viền đen
Đèn LED ốp trần NPL126RB: ánh sáng trắng 6500K
Đèn LED ốp trần NPL124RB: ánh sáng trung tính 4000K
Đèn LED ốp trần NPL123RB: ánh sáng vàng 3000K
Đèn LED ốp trần NPL12CRB: đổi màu

Điểm nổi bật của đèn Panel ốp trần Nanoco tròn viền đen NPL123RB 12W
– Thiết kế đơn giản, hiện đại
Đèn LED ốp trần Nanoco có thiết kế tối giản, nhưng hiện đại. Mỏng nhẹ, khung nhôm chắc chắn và viền đen tạo nên sự đẳng cấp

– Hiệu suất chiếu sáng đỉnh cao
Khả năng chiếu sáng đồng đều, ánh sáng trung thực và không chói lọi của đèn LED Panel Nanoco . Tạo ra không gian thoải mái và tràn ngập năng lượng
Ánh sáng vàng sang trọng, bật sáng không gian đẳng cấp

– Tuổi thọ đèn cao
Đèn panel ốp nổi được làm bằng khung kim loại, chóa đèn nhựa bền chắc. Đảm bảo tuổi thọ đèn 25,000 giờ và khả năng hoạt động liên tục
– Tiết kiệm năng lượng hiệu quả
Đèn LED trần Nanoco sử dụng công nghệ chip LED tiên tiến giúp tiết kiệm đến 80% năng lượng so với đèn truyền thống

– Ứng dụng rộng rãi
Đèn LED ốp trần thích hợp cho nhiều không gian. Phòng khách, phòng ngủ đến văn phòng làm việc, hành lang, cầu thang,…Mang lại không gian sống thông minh và tiện nghi cho người sử dụng

– Lắp đặt dễ dàng
Đèn ốp trần thiết kế rất đơn giản, lắp nổi phù hợp mọi loại trần. Bạn có thể tự lắp hoặc dịch vụ lắp đặt tại nhà của Phan Dương Minh luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn
Thông số kỹ thuật của đèn Panel ốp trần Nanoco tròn viền đen NPL123RB 12W
| Thương hiệu | Nanoco |
| Mã sản phẩm | NPL123RB |
| Loại thiết bị | Đèn ốp trần Nanoco |
| Công suất | 12W/220V |
| Quang thông | 800lm |
| Màu ánh sáng | Ánh sáng vàng 3000K |
| Kích thước | Ø164 x H30 mm |
| Tuổi thọ đèn | 25,000 giờ |
| IP | 20 |
| CRI | Ra80 |
| Góc chiếu | 120° |
| Chất liệu | Khung kim loại, chóa đèn nhựa |
| Màu viền | Viền đen |
| Bảo hành | 24 tháng |
Bảng giá đèn Panel Office – đèn LED trần chống ẩm Nanoco

Nơi mua đèn panel ốp trần NPL123RB Nanoco – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Nanoco. Bao gồm đèn khẩn cấp, đèn thoát hiểm, đèn sân vườn, đèn led, thiết bị điện, quạt máy, đèn bàn, quạt hút, máy bơm, ống điện,.. Và nhiều sản phẩm khác

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.
Sản phẩm thường mua cùng







































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.