Đèn trân ốp nổi outbow Panasonic NNNC7622188 là giải pháp chiếu sáng hiệu suất cao, tiết kiệm điện, bền bỉ. Tạo điểm nhấn hoàn hảo cho mọi không gian nội thất. Đèn không chỉ chiếu sáng mà còn tăng tính thẩm mỹ, mang lại vẻ đẹp sang trọng cho căn phòng.
Đèn Outbow loại tròn Panasonic có các lựa chọn công suất và màu ánh sáng đa dạng:
Đèn LED 6W NNNC7632088 – NNNC7633088 – NNNC7637088 : ánh sáng vàng – trung tính – trắng
Đèn LED 12W NNNC7632188 – NNNC7633188 – NNNC7637188 : ánh sáng vàng – trung tính – trắng
Đèn LED 18W NNNC7622088 – NNNC7623088 – NNNC7627088 : ánh sáng vàng – trung tính – trắng
Đèn LED 24W NNNC7622188 – NNNC7623188 – NNNC7627188 : ánh sáng vàng – trung tính – trắng

Ưu điểm của đèn trân ốp nổi Panasonic NNNC7622188
Ánh sáng tốt cho mắt
Đèn trần dùng chip LED tiên tiến, không gây chói mắt và không nhấp nháy. Giúp bảo vệ mắt và tạo cảm giác thoải mái cho người sử dụng. Ánh sáng phân bố đều, không tạo ra các vùng tối, đồng đều và dễ chịu
Kiểu dáng tối giản, tinh tế
Đèn ốp trần Panasonic với kiểu dáng tròn hiện đại, phù hợp với nhiều phong cách trang trí nội thất khác nhau. Ứng dụng rộng rãi từ phòng khách, phòng ngủ, hành lang, ban công,..
Tiết kiệm điện
DĐèn ốp trần Panasonic tiết kiệm điện năng một cách hiệu quả mà vẫn đảm bảo cung cấp đủ ánh sáng cho không gian. Công nghệ LED tiên tiến giúp giảm lượng điện tiêu thụ, đồng thời kéo dài tuổi thọ của đèn
Lắp đặt dễ dàng
Đèn LED ốp trần kết cấu đơn giản, dễ lắp đặt và bảo trì. Người dùng có thể tự lắp theo chỉ dẫn hoặc Phan Dương Minh sẽ hỗ trợ bạn để tối ưu công năng và tiện lợi lắp đặt nha

Thông số kỹ thuật của đèn trân ốp nổi Panasonic NNNC7622188
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | NNNC7622188 |
| Công suất | 24W |
| Quang thông | 1850 lm |
| Nguồn điện | AC 220 – 240V |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Góc chiếu | 100° |
| Màu ánh sáng | Vàng 3000K |
| Bộ nguồn | Tách rời |
| Chất liệu | Nhựa PC/ ABS (Mặt đèn) PS ( Thân đèn) |
| Hiệu suất phát quang | 58 lm/W |
| CRI | 80 |
| PI | 20 |
| Kích thước | Ø300 x H40 mm |
Giá đèn downlight lắp nổi Panasonic

Nơi mua đèn trần Panasonic NNNC7622188 – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm quạt hút âm , quạt trần, máy nước nóng trực tiếp, máy nước nóng gián tiếp. ổ cắm công tắc, đèn ốp trần, đèn chiếu điểm, đèn âm trần,…
Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN – ĐIỆN LẠNH PHAN DƯƠNG MINH
Showroom: 40 đường số 12, phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TPHCM
Liên hệ qua hotline 0937967269 hoặc trang web
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.



























































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.