Đèn tường trang trí Panasonic HHBQ100688 chiếu sáng tuyệt vời, đáp ứng được các yêu cầu về thiết kế, tiết kiệm năng lượng và chất lượng. Với những ưu điểm nổi bật và ứng dụng đa dạng. Đèn tường Panasonic chắc chắn sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo cho không gian sống hiện đại của bạn
Ưu điểm của đèn tường trang trí Panasonic HHBQ100688 6W
Thiết kế thanh lịch
Đèn gắn tường Panasonic có thiết kế tối giản, hình hộp hiện đại, hơi hướng sang trọng. Màu sắc trang nhã, hài hòa mọi nội thất
Ánh sáng chất lượng cao
Đèn treo tường sử dụng công nghệ LED tiên tiến, ánh sáng vàng ấm 3000K, không chói mắt . Độ hoàn màu cao (CRI > 80) giúp màu sắc vật thể được hiển thị chân thực

Đa dạng ứng dụng
Đèn gắn tường được ứng dụng nhiều trong cuộc sống. Như đèn rọi tường, đèn trang trí phòng khách, đèn trang trí phòng ngủ, đèn cầu thang đẹp,..
Tiết kiệm năng lượng
Đèn trang trí Panasonic tiêu thụ điện năng thấp hơn 80% so với đèn truyền thống. Giúp giảm chi phí hóa đơn điện hàng tháng và bảo vệ môi trường
Bền bỉ, dễ sử dụng
Đèn tường được làm từ các vật liệu cao cấp, bền bỉ. Bộ nguồn tích hợp trên thân đèn tiện lợi lắp đặt và bảo trì

Thông số kỹ thuật của đèn tường trang trí Panasonic HHBQ100688 6W
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | HHBQ100688 |
| Công suất | 6W |
| Quang thông | 300 lm |
| Tuổi thọ đèn | 20,000 giờ |
| Màu ánh sáng | 3000K |
| Bộ nguồn | Lắp trong |
| Chất liệu | Nhôm (Thân đèn), PMMA (Mặt đèn) |
| Hiệu suất phát quang | 60 lm/W |
| IP | 20 |
| CRI | 80 |
| Kích thước | L280 x H160 x D50 mm |
Giá đèn ốp tường Panasonic

Nơi mua đèn tường Panasonic HHBQ100688 – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm quạt hút âm , quạt trần, máy nước nóng trực tiếp, máy nước nóng gián tiếp. ổ cắm công tắc, đèn ốp trần, đèn chiếu điểm, đèn âm trần,…
Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN – ĐIỆN LẠNH PHAN DƯƠNG MINH
Showroom: 40 đường số 12, phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TPHCM
Liên hệ qua hotline 0937967269 hoặc trang web
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.



























































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.