Máng đèn chống thấm – chống bụi 1m2 Paragon PIFI236L36 sử dụng 2 bóng đèn LED cho hiệu quả chiếu sáng rộng và mạnh mẽ hơn rất nhiều. Với tính năng tiết kiệm điện và thiết kế dạng tuýp dài 1m2. Thích hợp lắp đặt khu vực nhiều bụi và độ ẩm cao: đường hầm, garage, nhà kho, phân xưởng, nhà bếp, phòng tắm, phòng massage, văn phòng, …
Với dòng đèn chống ẩm, chống bụi PIFI Series của Paragon, chúng ta có 4 loại bóng:
Đèn LED PIFI236L36: 2x20W
Ưu điểm của máng đèn chống thấm – chống bụi 1m2 Paragon PIFI236L36
Màu ánh sáng linh hoạt
Đèn LED Paragon thay đổi màu ánh sáng linh hoạt: vàng 3000K, trung tính 4200K, trắng 6500K. Phù hợp mọi nhu cầu chiếu sáng
Đạt chuẩn kháng nước, chống bụi IP65
Đèn LED chống ẩm Paragon có chỉ số chống thấm IP65, đảm bảo hoạt động ổn định ngay cả trong môi trường ẩm ướt, mưa gió. Đèn phù hợp cho nhiều không gian khác nhau như đường hầm, garage, nhà kho, phân xưởng, nhà bếp, phòng tắm, phòng massage,…
Dùng Chip LED hiện đại
Đèn nhà xưởng dùng chip LED Bridgelux/Epistar mang đến hiệu suất chiếu sáng cao, trung thực. Giúp tiết kiệm đáng kể điện năng so với các loại đèn truyền thống

Chất liệu cao cấp, tuổi thọ bền bỉ
Bộ đèn chống thấm chống bụi có thân đèn làm bằng nhựa ABS, nắp đèn bằng nhựa PC chống chịu va đập, chịu nhiệt cao. Đảm bảo tuổi thọ đèn lên đến 50,000 giờ chiếu sáng
An toàn, thân thiện môi trường
Bóng đèn chống ẩm Paragon không chứa chì, thủy ngân, không phát tia UV hoàn toàn an toàn. Được thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN 60598 an toàn điện. Giúp bảo vệ môi trường và an toàn cho người sử dụng
Dễ dàng lắp đặt
Đèn LED chống thấm, chống bụi PIFI Series thiết kế gọn nhẹ dễ dàng lắp đặt và bảo trì. Dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh sẵn sàng hỗ trợ bạn, đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu

Thông số kỹ thuật của máng đèn chống thấm – chống bụi 1m2 Paragon PIFI236L36
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PIFI236L36 |
| Công suất | 40W±4 |
| Quang thông | 3720 Lm |
| Màu ánh sáng | 3000K, 4200K, 6500K |
| Hiệu suất | 93 Lm/W |
| Điện áp | AC220~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 50,000 H |
| Hệ số công suất | 0.9 |
| IP | 65 |
| CRI | 80 |
| Chip LED | Bridgelux/Epistar |
| Kích thước | 1265x150x106 mm |
| Bảo hành | 2 năm |
Giá đèn chống thấm, chống bụi PIFI series Paragon

Nơi mua đèn chống ẩm PIFI236L36 – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn khấn cấp, đèn thoát hiểm, đèn nhà xưởng, đèn phòng nổ, đèn pha, đèn chiếu điểm, đèn sân vườn và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.








































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.