Máng đèn led 1m2 chống ẩm, kháng bụi IP65 của Paragon, PIFK136L18 là giải pháp chiếu sáng hoàn hảo cho các không gian yêu cầu sự bảo vệ chống ẩm cao như nhà xưởng, kho bãi, bãi đỗ xe, phòng tắm,.. Với thiết kế hiện đại, chắc chắn và độ bền vượt trội. Dùng Chip LED hiện đại giúp tiết kiệm điện năng, đảm bảo ánh sáng ổn định, an toàn trong suốt quá trình sử dụng
Với dòng đèn chống ẩm, chống bụi PIFK Series của Paragon, chúng ta có 4 loại bóng:
Đèn LED PIFK136L18: 1x20W
Ưu điểm của máng đèn led 1m2 chống ẩm Paragon PIFK136L18
Chống ẩm kháng bụi IP65
Đèn máng LED Paragon có chỉ số chống thấm IP65, đảm bảo hoạt động ổn định ngay cả trong môi trường ẩm ướt, mưa gió. Đèn phù hợp cho nhiều không gian khác nhau như hầm, garage, nhà kho, phân xưởng, nhà bếp, phòng tắm, phòng massage, những nơi có nhiệt độ dưới 0°C (-18°C)
Chiếu sáng hiệu quả, tiết kiệm điện
Đèn nhà xưởng dùng chip LED Bridgelux/Epistar mang đến hiệu suất chiếu sáng cao, trung thực. Giúp tiết kiệm đáng kể điện năng so với các loại đèn truyền thống
Màu ánh sáng linh hoạt
Đèn LED chống ẩm Paragon thay đổi màu ánh sáng linh hoạt: vàng 3000K, trung tính 4200K, trắng 6500K. Phù hợp mọi nhu cầu chiếu sáng
Tuổi thọ đèn bền bỉ 50,000 giờ
Đèn LED máng thân đèn làm bằng hợp kim nhôm bền vững, tản nhiệt nhanh. Phần nắp đèn làm bằng kính chịu nhiệt. Đảm bảo tuổi thọ đèn lên đến 50,000 giờ chiếu sáng
An toàn thân thiện với môi trường
Bóng đèn chống ẩm Paragon không chứa chì, thủy ngân, không phát tia UV hoàn toàn an toàn. Được thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN 60598 an toàn điện. Giúp bảo vệ môi trường và an toàn cho người sử dụng
Dễ lắp đặt và bảo trì
Đèn máng thiết kế gọn nhẹ dễ dàng lắp đặt và bảo trì. Dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh sẵn sàng hỗ trợ bạn, đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu
Thông số kỹ thuật của máng đèn led 1m2 chống ẩm Paragon PIFK136L18
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PIFK136L18 |
| Công suất | 20W±2 |
| Quang thông | 2000 Lm |
| Màu ánh sáng | 3000K, 4200K, 6500K |
| Hiệu suất | 100 Lm/W |
| Điện áp | AC220~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 50,000 H |
| Hệ số công suất | 0.9 |
| IP | 65 |
| CRI | 80 |
| Chip LED | Bridgelux/Epistar |
| Kích thước | 1280x105x95 mm |
| Bảo hành | 2 năm |
Giá đèn máng chống thấm, chống bụi PIFK series Paragon

Nơi mua bóng đèn máng PIFK136L18 – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn khấn cấp, đèn thoát hiểm, đèn nhà xưởng, đèn phòng nổ, đèn pha, đèn chiếu điểm, đèn sân vườn và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.








































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.