Máy bơm nước Panasonic công nghệ ly tâm GP-20HCN1SVN công suất 1480W lực bơm hút mạnh mẽ. Dễ dàng hút nước từ độ sau 9m và đẩy nước lên cao đến 47,8m. Bền bỉ với động cơ AC, dây đồng 100%, thân gang đúc và buồng bơm đồng thau. Chống nước IP54 tuổi thọ máy bơm đạt 8000 giờ. Kích thước nhỏ gọn, thiết kế hiện đại đơn giản dễ lắp đặt. Máy bơm Panasonic 2 ngựa là lựa chọn bơm nước mạnh mẽ, đáng tin cậy
Có 3 công suất máy bơm cho bạn chọn:
Máy bơm Panasonic GP-10HCN1SVN: công suất 740W
Máy bơm Panasonic GP-15HCN1SVN: công suất 1110W
Máy bơm Panasonic GP-20HCN1SVN: công suất 1480W
Điểm ưu việt của máy bơm nước Panasonic ly tâm GP-20HCN1SVN 1480W
– Hiệu suất mạnh mẽ
Máy bơm nước đẩy cao công suất 1480W, khả năng vận hành mạnh mẽ, đảm bảo cung cấp lượng nước đủ cho các ứng dụng cần áp lực cao. Máy bơm nước 2 ngựa đáp ứng tốt cho nhu cầu sinh hoạt của các hộ gia đình, xí nghiệp lớn,..

– Hoạt động bền bỉ, tuổi thọ cao
Máy bơm nước đầy cao có Mô tơ 100% dây đồng, buồng bơm bằng đồng thau, thân gang đúc chịu được nhiệt độ cao, chống ma sát và tản nhiệt hiệu quả. Giúp máy bơm 2 ngựa hoạt động liên tục và bền bỉ
– An toàn cao
Máy bơm nước gia đình thiết kế với 2 lớp vỏ bọc cách ly bảo vệ, lõi mô tơ chống ăn mòn và tự động ngắt điện khi máy hoạt động với nhiệt quá cao. Đạt chuẩn IP54: chống nước tốt, tuổi thọ bơm nước 8000 giờ
– Tiết kiệm năng lượng
Bơm đẩy cao được tối ưu hóa để tiết kiệm năng lượng mà vẫn đảm bảo hiệu suất vận hành tối ưu. Điều này không chỉ giúp giảm chi phí vận hành mà còn góp phần bảo vệ môi trường

– Thiết kế hiện đại, dễ lắp đặt
Máy bơm đẩy cao có thiết kế nhỏ gọn nên giúp người sử dụng dễ dàng lắp đặt cũng như bảo dưỡng, bảo trì cho máy. Bạn có thể tự lắp hoặc dịch vụ lắp đặt tại nhà của Phan Dương Minh luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn
Thông số kỹ thuật của máy bơm nước Panasonic ly tâm GP-20HCN1SVN 1480W
| Thương hiệu | Panasonic |
| Mã sản phẩm | GP-20HCN1SVN |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Indonesia |
| Công suất | 1480W (2HP – 2 Ngựa) |
| Lưu lượng nước tối đa | 30-154 lít/phút |
| Đường kính ống hút/ xả | 32/25mm |
| Chiều sâu hút | 9m |
| Độ cao hút đẩy tối đa | 46.2-26m |
| Loại Mô-tơ | Dây đồng 100%, Động cơ AC |
| Bảo vệ quá nhiệt | Có |
| Động cơ | Cảm ứng / 1 pha |
| Chất liệu | Đồng thau (Buồng bơm), Gang đúc (Thân) |
| Thời gian sử dụng | 8000 giờ |
| Kích thước | 363 x 242 x 290 mm (DxRxC) |
| Khối lượng | 27kg |
| Cấp bảo vệ | IP54 |
| Điện áp | 220V |
Bảng giá máy bơm nước chính hãng Panasonic
Nơi mua máy bơm ly tâm Panasonic GP-20HCN1SVN chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm máy nước nóng, đèn led, thiết bị điện, quạt máy, đèn bàn, quạt hút, ống điện,.. Và nhiều sản phẩm khác

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.
Sản phẩm thường mua cùng






































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.