Máy lọc không khí Panasonic F-PXV50A trang bị với công nghệ NanoeTM X số 1 Nhật Bản, độc quyền của Panasonic. Đèn báo PM2.5, màng lọc HEPA, công nghệ Mega Catcher. Giúp máy lọc F-PXV50A trở thành giải pháp lọc khí an toàn và tiện dụng nhất đến với người tiêu dùng
Ưu điểm của máy lọc không khí Panasonic F-PXV50A
– Công nghệ lọc Nanoe X hiện đại
Máy lọc không khí nanoe x dùng hạt nước (5-20nm) chứa nhiều gốc hydroxyl. Thiết bị nanoe™ giải phóng các hạt nước này để ức chế vi-rút, vi khuẩn, mùi hôi và chất gây dị ứng một cách hiệu quả
– Màng lọc kháng bụi HEPA
Máy lọc khí Panasonic dùng màn lọc hiện đại. Giữ không gian luôn sạch nhờ loại bỏ ≧ 99,97%* các hạt bụi có kích thước 0,3 μm

– Kháng khuẩn hiệu quả
Lọc không khí Pana giúp tiêu diệt lên đến 99% một số loại virus độc hại trong không khí như virus Covid 19, virus cúm mùa. Bảo vệ sức khỏe người dùng
– Công nghệ Mega Catcher hút sạch bụi bẩn
Lọc không khí Panasonic dùng công nghệ Mega Catcher sẽ giúp hút sạch bụi trong phạm vi 30cm từ mặt sàn. Bảo vệ sức khỏe trẻ nhỏ và thú cưng

– Thiết kế hiện đại, dễ lắp đặt
Máy lọc không khí F-PXV50A làm sạch không khí ngay trong tầm tay của bạn. Nanoe™ X sẽ được giải phóng bằng cách chỉ cần nhấn nút nguồn ở mặt trên của Máy phát nanoe™ X
Thông số kỹ thuật của máy lọc không khí Panasonic F-PXV50A
| Thương hiệu | Panasonic |
| Mã sản phẩm | F-PXV50A |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất sứ | Nhật Bản |
| Phạm vy hoạt động | 36m² |
| Cảm biến sensor | Bụi mịn PM |
| Lưu lượng gió | 5 (m3⁄ phút) |
| Công suất | 29W |
| Độ ồn | 47 (dBA) |
| Loại lưới lọc | HEPA |
| Loại động cơ | Động cơ DC |
| Công nghệ lọc | Nanoe TM |
| Chế độ | Hút gió 3 chiều – Đo mức độ ô nhiễm -Đèn báo PM2.5 – Chế độ tự động -Báo thay bộ lọc |
| Tuổi thọ bộ lọc | 4 năm |
| Kích thước | C550 x R340 x S208 (mm) |
| Điện áp | 220V-240V |
Bảng giá máy lọc không khí Panasonic chính hãng

Nơi mua lọc không khí Panasonic F-PXV50A chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm máy nước nóng, đèn led, thiết bị điện, quạt máy, đèn bàn, quạt hút, máy bơm.. Và nhiều sản phẩm khác

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.
Sản phẩm thường mua cùng





































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.