Công tắc đồng hồ Panasonic TB178 là một trong những thiết bị tiên tiến giúp tối ưu hóa việc quản lý và tiết kiệm năng lượng cho hệ thống điện. Với thiết kế thông minh và tính năng đa dạng, bền bỉ. Mang đến sự tiện lợi và hiệu quả cao, giúp người dùng kiểm soát dễ dàng thời gian hoạt động của các thiết bị điện
Ưu điểm của công tắc đồng hồ Panasonic TB178
– Tiết kiệm năng lượng
Bộ hẹn giờ mở điện Panasonic cho phép người dùng lập trình thời gian bật tắt của các thiết bị điện. Giúp tiết kiệm năng lượng và giảm chi phí điện năng

– Thiết kế thông minh
Công tắc hẹn giờ Panasonic có thể được lập trình lên đến 24 lần bật/tắt trong một ngày. Mang lại sự linh hoạt cao cho việc quản lý thời gian hoạt động của thiết bị điện
– Độ bền cao
Với chất liệu nhựa Urea Resin và khả năng chống cháy, công tắc điện Panasonic TB178 có tuổi thọ cao. Đảm bảo hoạt động ổn định trong thời gian dài
– Dễ dàng sử dụng
Nút điều chỉnh hiển thị rõ ràng, điều khiển dễ thao tác. Đồng hồ hẹn giờ Panasonic giúp người dùng dễ dàng lập trình và điều chỉnh thời gian theo ý muốn
– An toàn
Công tắc, ổ cắm Panasonic được thiết kế với tính năng chống quá tải và quá nhiệt. Tuân thủ các tiêu chuẩn an toàn điện. Đảm bảo an toàn tuyệt đối cho hệ thống điện và người sử dụng

– Lắp đặt dễ dàng
Công tắc Panasonic thiết kế đơn giản và tiện lợi, dễ dàng lắp đặt và sử dụng. Hoặc bạn có thể sử dụng dịch vụ lắp đặt tại nhà của Phan Dương Minh
Thông số kỹ thuật của công tắc đồng hồ Panasonic TB178
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | TB118 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất sứa | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240V AC |
| Dòng điện | 15A |
| Tần số | 50Hz |
| Loại | SPST – 24h |
| Kích thước | 68 x 31 x 12 mm (DxRxS) |
| Công suất | 1.5W |
| Hẹn giờ | On – Off |
| Số chương trình | 6 Chương trình |
| Thời gian cài đặt | Tối thiểu 30 phút |
| Pin dự trữ đi kèm | Không |
| Lắp đặt | Gắn tường, thanh ray |
Bảng giá công tắc đồng hồ Panasonic

Nơi mua công tắc hẹn giờ Panasonic – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Nanoco và Panasonic. Bao gồm phích cắm, ổ cắm , ổ cắm kín nước, ổ cắm không kín nước, phích cắm điện và nhiều sản phẩm khác
Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN – ĐIỆN LẠNH PHAN DƯƠNG MINH
Showroom: 40 đường số 12, phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TPHCM
Liên hệ qua hotline 0937967269 hoặc trang web
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.


























































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.