Đèn đường năng lượng Paragon PSOWA1065 công suất 10W với khả năng sử dụng năng lượng mặt trời để cung cấp ánh sáng. tích hợp cảm biến chuyển động và cảm biến ánh sáng, tự động bật/tắt khi có người hoặc khi trời tố. Thích hợp chiếu sáng sân, cổng tại các hộ gia đình, khu dân cư,…
Đến với dòng đèn đường năng lượng mặt trời Paragon, chúng ta có 2 dạng công suất lựa chọn
Đèn năng lượng PSOWA565: công suất 5W
Đèn năng lượng PSOWB1065: công suất 10W
Ưu điểm của đèn đường năng lượng Paragon PSOWB1065 10W
– Hiệu suất pin cao
Đèn năng lượng Paragon dùng tấm pin Lithium-ion với độ bền lâu dài, duy trì nguồn năng lượng cho bộ đèn. Hiệu năng sạc cao nhờ tấm Pin Polycrystaline phủ trên bề mặt pin. Dùng xuyên đêm 8 – 10 giờ
– Công nghệ năng lượng mặt trời tiên tiến
Đèn đường năng lượng không cần kết nối với hệ thống điện, giúp giảm chi phí điện năng và lắp đặt dây điện. Trang bị bóng LED hiện đại, mang lại ánh sáng mạnh mẽ và rõ ràng

– Cảm biến tự động
Đèn năng lượng tự động mờ khi không có chuyển động và sáng lại khi có chuyển động nhờ cảm biến. Tự động bật sáng vào ban đêm và tắt khi trời sáng. Hệ thống kiểm soát sẽ tự động ngừng nạp điện để bảo vệ pin và sẽ nạp điện trở lại bất kỳ lúc nào khi nhiệt độ cao hơn 0 độ C
– Thiết kế bền vững và chống chịu thời tiết
Đèn chiếu sáng đường phố có khả năng chống nước và bụi theo tiêu chuẩn IP65. Đảm bảo hoạt động ổn định trong mọi điều kiện thời tiết
– Dễ dàng lắp đặt và sử dụng
Đèn led năng lượng thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN 60598 an toàn điện. Không dây dẫn dễ lắp đặt, dễ sử dụng và bảo trì. Dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh sẵn sàng hỗ trợ bạn, đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu

Thông số kỹ thuật của đèn đường năng lượng Paragon PSOWB1065 10W
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PSOWB1065 |
| Công suất | 10W |
| Quang thông | 900 Lm |
| Màu ánh sáng | 6000-6500K |
| Pin | Lithium-Ion 11.1V 20.8Ah |
| Tấm pin năng lượng | 5.4V, 18W, Polycrystalline |
| Tuổi thọ | 30000 H |
| Thời gian sạc | 6-8 giờ |
| IP | 65 |
| CRI | 70 |
| Chip LED | Epistar/Bridgelux |
| Bảo hành | 2 năm |
Bảng giá đèn đường LED năng lượng mặt trời Paragon

Nơi mua đèn LED đường phố Paragon PSOWB1065 – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Paragon. Bao gồm đèn exit chống cháy nổ, đèn chiếu sáng phòng nổ, bóng đèn phòng nổ và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.







































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.