Đèn trụ sân vườn 10W Paragon PPOS10L650 cao 650mm
Giá gốc là: 1,784,000₫.Giá hiện tại là: 1,248,800₫.
Thông Tin Mua Hàng Liên Hệ Zalo/ Gọi
Đèn trụ sân vườn 10W Paragon PPOS10L650 cao 650mm làm từ chất liệu cao cấp, sơn tĩnh điện đảm bảo sự bền bỉ, đạt chuẩn IP65. Chống chọi mọi điều kiện thời tiết. Thích hợp cho chiếu sáng ngoài trời, công viên, tiểu cảnh, sân vườn nhà ở, biệt thự, nhà hàng, khách sạn …
Ưu điểm nổi bật của đèn trụ sân vườn 10W Paragon PPOS10L650 cao 650mm
– Chống nước, kháng bụi IP65
– Thiết kế hiện đại, bền bỉ
Đèn trụ sân vườn 10W Paragon PPOS10L650
– Hiệu suất chiếu sáng cao
– Thân thiện môi trường, an toàn
– Dễ dàng lắp đặt và bảo trì
Đèn trụ sân vườn 10W Paragon PPOS10L650 IP65
Thông số kỹ thuật của đèn trụ sân vườn 10W Paragon PPOS10L650 cao 650mm
Chính hãngParagon
Mã hàngPPOS10L650
Công suất10 W
Quang thông686 Lm
Điện ápAC220-240V/50-60Hz
Tuổi thọ25000 H
Hệ số công suất0.5
IP65
CRI80
Chip LEDBridgelux/Samsung
Màu ánh sáng3000K
Kích thước650 x 120 mm
Bảo hành2 năm
Bảng giá đèn trang trí sân vườn hiện đại Paragon chính hãng
Bảng giá đèn sân vườn Paragon chính hãng
Nơi mua đèn LED sân vườn Paragon PPOS10L650 – Đại lý Phan Dương Minh
Giấy chứng nhận Đại Lý của Paragon
Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Sản phẩm thường mua cùng đèn sân vườn PPOS10L650
-38%
Giá gốc là: 50,000₫.Giá hiện tại là: 31,000₫.
-38%
-38%
-38%
-38%
-38%
-38%
-38%
-38%
-38%
-30%
-30%
-30%
Brand
Paragon
Ưu điểm của Đèn LED Paragon
Tiết kiệm Năng lượngTuổi thọ CaoÁnh sáng Sáng hơnKhông chứa Chất độc hạiĐiều khiển Linh hoạt
Ứng dụng của Đèn LED Paragon
Sản phẩm Paragon đa dạng
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đèn trụ sân vườn 10W Paragon PPOS10L650 cao 650mm”
Dòng sản phẩm bán chạy
Nhà phân phối thiết bị điện đèn chiếu sáng - Phan Dương Minh
CHÍNH HÃNG 100% - CHIẾC KHẤU CAO - GIAO HÀNG TOÀN QUỐC