Đèn trụ sân vườn cao cấp Paragon PPOS10L400 cao 400mm với công suất 10W, đèn cung cấp đủ ánh sáng cho khu vườn mà không tiêu tốn quá nhiều điện năng. Làm từ chất liệu cao cấp, sơn tĩnh điện đảm bảo sự bền bỉ, đạt chuẩn IP65. Thích hợp cho chiếu sáng ngoài trời, công viên, tiểu cảnh, sân vườn nhà ở, biệt thự, nhà hàng, khách sạn …
Ưu điểm nổi bật của đèn trụ sân vườn cao cấp Paragon PPOS10L400 cao 400mm
– Chống nước, kháng bụi IP65
– Thiết kế hiện đại, bền bỉ
– Hiệu suất chiếu sáng cao
– Thân thiện môi trường, an toàn
– Dễ dàng lắp đặt và bảo trì
Thông số kỹ thuật của đèn trụ sân vườn cao cấp Paragon PPOS10L400 cao 400mm
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PPOS10L400 |
| Công suất | 10 W |
| Quang thông | 686 Lm |
| Điện áp | AC220-240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 25000 H |
| Hệ số công suất | 0.5 |
| IP | 65 |
| CRI | 80 |
| Chip LED | Bridgelux/Samsung |
| Màu ánh sáng | 3000K |
| Kích thước | 400 x 120 mm |