Máy lọc không khí treo tường Panasonic F-PXL45A thiết kế hiện đại với điều khiển từ xa tiện lợi. Công nghệ lọc Nanoe TM độc quyền và công nghệ Super alleru-buster giúp lọc sạch hiệu quả. Mang đến làn không khí trong lành nhất cho sức khỏe gia đình bạn
Ưu điểm của máy lọc không khí treo tường Panasonic F-PXL45A
– Thiết kế tiện lợi
Máy lọc không khí treo tường Panasonic đi kèm điều khiển từ xa. Giúp người dùng dễ dàng điều chỉnh mà không cần đến gần máy. Thiết kế treo tường, đặt để tiện lợi, giúp tiết kiệm không gian tối ưu nhất

– Công nghệ lọc Nanoe X hiện đại
Máy lọc không khí nanoe x dùng hạt nước (5-20nm) chứa nhiều gốc hydroxyl. Thiết bị nanoe™ giải phóng các hạt nước này để ức chế vi-rút, vi khuẩn, mùi hôi và chất gây dị ứng một cách hiệu quả
– Màng lọc kháng bụi HEPA
Máy lọc khí Panasonic dùng màn lọc hiện đại. Giữ không gian luôn sạch nhờ loại bỏ ≧ 99,97%* các hạt bụi có kích thước 0,3 μm
– Kháng khuẩn hiệu quả
Lọc không khí Panasonic giúp tiêu diệt lên đến 99% một số loại virus độc hại trong không khí như virus Covid 19, virus cúm mùa. Bảo vệ sức khỏe người dùng

– Công nghệ Super Alleru-buster
Nhờ Polymer Phenol mà Super Alleru-buster có khả năng ức chế và diệt trừ một số tác nhân gây dị ứng lên đến 99%. Tấm lọc sẽ giữ lại những tác nhân sau đó Polymer Phenol sẽ bao vây và vô hiệu hoá chúng
Thông số kỹ thuật của máy lọc không khí treo tường Panasonic F-PXL45A
| Thương hiệu | Panasonic |
| Mã sản phẩm | F-PXL45A |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất sứ | Trung Quốc |
| Phạm vy hoạt động | 33m² |
| Cảm biến sensor | Bụi và mùi – Ánh sáng |
| Lưu lượng gió | 4.5 (m3⁄ phút) |
| Công suất | 42W |
| Độ ồn | 52 (dBA) |
| Loại lưới lọc | HEPA |
| Loại động cơ | Động cơ DC |
| Công nghệ lọc | Nanoe TM |
| Chế độ | Hút gió 3 chiều – Đo mức độ ô nhiễm -Đèn báo PM2.5 – Chế độ tự động-Chế độ Turbor – Chế độ ngủ (8 giờ) -Báo thay bộ lọc – Khóa trẻ em- Chế độ Econavi |
| Tuổi thọ bộ lọc | 3 năm |
| Kích thước | C516 x R404 x S235 (mm) |
| Điện áp | 220V-240V |
| Điều khiển từ xa | Có |
Bảng giá máy lọc không khí Panasonic chính hãng

Nơi mua lọc không khí Panasonic F-PXL45A chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm máy nước nóng, đèn led, thiết bị điện, quạt máy, đèn bàn, quạt hút, máy bơm.. Và nhiều sản phẩm khác

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện Phan Dương Minh
Nếu bạn đang tìm kiếm các thiết bị điện chất lượng hoặc cần tư vấn về giải pháp điện. Hãy liên hệ với Đại lý Thiết bị Điện – Phan Dương Minh.
Qua hotline 0937967269 hoặc trang web.
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.
Sản phẩm thường mua cùng





































































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.