Ổ cắm locking Panasonic WK2315K thiết kế nổi, màu đen, kích thước nhỏ gọn dễ dàng lắp đặt. Độ bền cao, chịu tải cao, chống cháy. Phù hợp lắp đặt mọi công trình lớn nhỏ, chịu được
Loại 3 chấu có 3 lựa chọn như sau:
Ổ cắm điệnWK2315K: 125V – 15A – 2P+ Ground
Ổ cắm điện WK2320K: 250V – 20A – 3P
Ổ cắm điện WK2330: 250V – 30A – 2P + Ground

Ưu điểm của ổ cắm locking Panasonic WK2315K 125V, 15A, 2P+ Ground
– Truyền tải cao, đáng tin cậy
Ổ cắm điện với khả năng chịu tải lớn, kết nối các thiết bị điện có nhu cầu tiêu thụ điện năng cao. Đạt tiêu chuẩn quốc tế IEC 60309-1 và IEC 60309-2
– Bền bỉ, an toàn
Ổ cắm cao su Panasonic bằng nhựa cao cấp chịu lực và chịu va đập, chống ăn mòn, chống cháy, không bị biến dạng. Không bị ảnh hưởng bởi nhiều loại hóa chất. Giúp bảo vệ người dùng và thiết bị điện khỏi nguy cơ tai nạn
– Chịu nhiệt độ cao
Ổ cắm công nghiệp Panasonic hoạt động bình thường ở nhiệt độ từ âm 25 đến 80 độ C. Hoạt động ổn định liên tục trong 1 giờ ở nhiệt độ 100 độ C
– Dễ dàng sử dụng
Ổ cắm điện công nghiệp thiết kế đơn giản và tiện lợi, dễ dàng lắp đặt và sử dụng. Hoặc bạn có thể sử dụng dịch vụ lắp đặt tại nhà của Phan Dương Minh

Thông số kỹ thuật của ổ cắm locking Panasonic WK2315K 125V, 15A, 2P+ Ground
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | WK2315K |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất sứa | Nhật Bản |
| Chất liệu | POLYAMIDE 6 |
| Điện áp | 125V |
| Dòng điện | 15A |
| Số cực | 2P+ Ground |
| Kích thước | 58×58 mm |
| Tiêu chuẩn | IEC60309-1, IEC60309-2 |
| Số pha | 3 pha |
| Loại phích cắm | Ổ cắm công nghiệp |
Bảng giá phím cắm, ổ cắm công nghiệp, công tắc thẻ Nanoco
Nơi mua ổ cắm công nghiệp Panasonic WK2315K – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Nanoco và Panasonic. Bao gồm phích cắm, ổ cắm , ổ cắm kín nước, ổ cắm không kín nước, phích cắm điện và nhiều sản phẩm khác
Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà
Liên hệ với Đại lý Phan Dương Minh
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN – ĐIỆN LẠNH PHAN DƯƠNG MINH
Showroom: 40 đường số 12, phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TPHCM
Liên hệ qua hotline 0937967269 hoặc trang web
Chúng tôi sẽ là đối tác đáng tin cậy để đảm bảo rằng hệ thống điện của bạn luôn hoạt động ổn định và an toàn.





















































Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.