Đèn trụ sân vườn 10W Paragon PPOS10L650 cao 650mm làm từ chất liệu cao cấp, sơn tĩnh điện đảm bảo sự bền bỉ, đạt chuẩn IP65. Chống chọi mọi điều kiện thời tiết. Thích hợp cho chiếu sáng ngoài trời, công viên, tiểu cảnh, sân vườn nhà ở, biệt thự, nhà hàng, khách sạn …
Ưu điểm nổi bật của đèn trụ sân vườn 10W Paragon PPOS10L650 cao 650mm
– Chống nước, kháng bụi IP65
– Thiết kế hiện đại, bền bỉ
– Hiệu suất chiếu sáng cao
– Thân thiện môi trường, an toàn
– Dễ dàng lắp đặt và bảo trì
Thông số kỹ thuật của đèn trụ sân vườn 10W Paragon PPOS10L650 cao 650mm
| Chính hãng | Paragon |
| Mã hàng | PPOS10L650 |
| Công suất | 10 W |
| Quang thông | 686 Lm |
| Điện áp | AC220-240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | 25000 H |
| Hệ số công suất | 0.5 |
| IP | 65 |
| CRI | 80 |
| Chip LED | Bridgelux/Samsung |
| Màu ánh sáng | 3000K |
| Kích thước | 650 x 120 mm |